| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | SAS304 | 142 | C | 55 | 43 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | SAS304 | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ภัทร ชมภูมิ่ง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาสาขาวิชารัฐศาสตร์ รหัส 58 |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:30 | SAS304 | 142 | C | 55 | 51 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:30 | SAS304 | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ภัทร ชมภูมิ่ง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาสาขาวิชารัฐศาสตร์ รหัส 58 |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | SAS302 | 142 | C | 55 | 41 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ภัทร ชมภูมิ่ง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาสาขาวิชารัฐศาสตร์ รหัส 58 สมทบ |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 12:30-14:00 | N102:811 | 811 | C | 95 | 94 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 12:30-14:00 | N102:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เกศินี วีรศิลป์ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 3 | 92-92-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ธ.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | นายวงศ์วริศ วงศ์นาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ประไพพรรณ กิ้วเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อิศรา วัฒนนภาเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ก.พ. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ศรายุทธ ตรีรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.วีรนันท์ ไชยมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กรวิทย์ เกาะกลาง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|