| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:30 | 80-402 | 147 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธภูมิ เผ่าจินดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วาธิณี อินทรพงษ์นุวัฒน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.จิตราพร งามพีระพงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-14:30 | ศร302 | 125 | C | 100 | 55 | 45 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | ศร302 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธภูมิ เผ่าจินดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 305 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-14:30 | 80-502 | 147 | C | 100 | 67 | 33 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | 80-502 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ฤทัยลักษมี กิจบุญชู |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มุจลินทร์ ผลจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ปาริฉัตร พิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.มงคล ยะไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | ศร401 | 125 | C | 100 | 94 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | ศร401 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ฤทัยลักษมี กิจบุญชู |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ฤทัยลักษมี กิจบุญชู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนนันท์ ศุภกิจจานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ฤทัยลักษมี กิจบุญชู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อังคาร | 15:00-18:00 | 306 | 716 | C | 40 | 24 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิชชุดา เอื้ออารี |
| | | สำรองให้: | การเมืองและการปกครองท้องถิ่น ชั้นปี 1 การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 2 ขึ้นไป | 40-12-28 40-2-38 40-10-30 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|