| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | 80-201 | 147 | C | 382 | 368 | 14 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.นิศาชล ลีรัตนากร อาจารย์ ดร.พิมพิมล แก้วมณี |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 301 23 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 305 23 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 23 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.อารีย์ เชื้อเมืองพาน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.พิมพิมล แก้วมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณวิไล จุลพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.นิศาชล ลีรัตนากร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศราภา ศุทรินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.นิโรจน์ สินณรงค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธรรญชนก เพชรานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัวเรียม มณีวรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤตวิทย์ อัจฉริยะพานิชกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.รนกร สุภจินต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 301 22 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 305 22 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 22 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.พิมพิมล แก้วมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.อารีย์ เชื้อเมืองพาน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เก นันทะเสน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.นิศาชล ลีรัตนากร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Assistant Professor Dr.Jorge Fidel Barahona Caceres อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์พันธ์ศักดิ์ ภักดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธรรญชนก เพชรานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุบรรณ ฝอยกลาง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์บัณฑิต หิรัญสถิตย์พร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรัชมาศ ลัญชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | EC302 | 140 | C | 117 | 113 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | EC302 | 140 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.อารีย์ เชื้อเมืองพาน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 09:30-11:00 | 80-201 | 147 | C | 413 | 354 | 59 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:30-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทพรรดิ์ นิตยพงศ์ชัย อาจารย์ ดร.กัญชลิกา คงย่อง |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-304 23 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-303 23 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 23 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทพรรดิ์ นิตยพงศ์ชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิตา พันธุ์มณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิวรัตน์ กุศล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กัญชลิกา คงย่อง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์รงรวง ภาษยะวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ ศิลมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.รุจาดล นันทชารักษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นักรบ นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เก นันทะเสน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 Assistant Professor Dr.Jorge Fidel Barahona Caceres อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 22 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-304 22 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-303 22 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.กัญชลิกา คงย่อง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทพรรดิ์ นิตยพงศ์ชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิวรัตน์ กุศล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิตา พันธุ์มณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศริญณา มาปลูก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.พุฒิสรรค์ เครือคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.อัครพงศ์ อั้นทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.โชคอนันต์ วาณิชย์เลิศธนาสาร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรัสพิมพ์ บุญญานันต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 10:30-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 120 | 103 | 17 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:30-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ฑีฆา โยธาภักดี อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 3 บัญชี ชั้นปี 2 | 13-13-0 69-69-0 19-19-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.น้ำฝน รักประยูร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ฑีฆา โยธาภักดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|