| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | | 10 | 4 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กิตติกร หาญตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณ เขื่อนแก้ว |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ |
|
| 02 | | | 2 | 2 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หนึ่งหทัย ชัยอาภร อาจารย์ศริญณา มาปลูก |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาสาขาวิชาสถิติ |
|
| 03 | | | 2 | 1 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะนุช เนียมทรัพย์ อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาเทคโนโลยีชีวภาพ รหัส 59 ลงมาเท่านั้น |
|
| 04 | | | 10 | 2 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาสาขาวิชาเคมี รหัส 59 ลงไป |
|
| 05 | | | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สายัณห์ อุ่นนันกาศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ เท่านั้น |
|
| 06 | | | 5 | 2 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาสาขาวิชาวัสดุศาสตร์ |
|
| 07 | | พุธ | 08:00-11:00 | 3210 | 141 | L | 10 | 1 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุษารัตน์ รัตนคำนวณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรศักดิ์ กุยมาลี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพล เลาห์รอดพันธุ์ รองศาสตราจารย์ ดร.อรุณี คงดี อัลเดรด |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาสาขาวิชาเคมีอุตสาหกรรม |
|
| 08 | | | 3 | 1 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะนุช เนียมทรัพย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาเทคโนโลยีชีวภาพ รหัส 60 ขึ้นไป เท่านั้น |
|