| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 10:00-12:00 | FT(ประมง) 1301 | 106 | C | 21 | 20 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-16:00 | ฟาร์มประมง | 106 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ธเนศ แก้วกำเนิด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง ดร.ภัสสร์พัณณ์ ศรีวิชัย อาจารย์ ดร.วาธิณี อินทรพงษ์นุวัฒน์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ.การประมง 2 ปี รหัส 63 |
|
| 02 | | พุธ | 10:00-12:00 | FT(ประมง) 1301 | 106 | C | 43 | 42 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | ฟาร์มประมง | 106 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ธเนศ แก้วกำเนิด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง ดร.ภัสสร์พัณณ์ ศรีวิชัย อาจารย์ ดร.วาธิณี อินทรพงษ์นุวัฒน์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ.การประมง 4 ปี รหัส 61 |
|
| 03 | | พุธ | 10:00-12:00 | FT(ประมง) 1301 | 106 | C | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | ฟาร์มประมง | 106 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ธเนศ แก้วกำเนิด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง อาจารย์ ดร.วาธิณี อินทรพงษ์นุวัฒน์ ดร.ภัสสร์พัณณ์ ศรีวิชัย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ.การประมง 4 ปี รหัส 61 |
|
| 04 | | พุธ | 10:00-12:00 | FT(ประมง) 1301 | 106 | C | 25 | 21 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-16:00 | ฟาร์มประมง | 106 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ธเนศ แก้วกำเนิด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง ดร.ภัสสร์พัณณ์ ศรีวิชัย อาจารย์ ดร.วาธิณี อินทรพงษ์นุวัฒน์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ. สาขานวัตกรรมฯ รหัส 63 |
|
| 05 | | พุธ | 10:00-12:00 | FT(ประมง) 1301 | 106 | C | 55 | 53 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-16:00 | ฟาร์มประมง | 106 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ธเนศ แก้วกำเนิด ดร.ภัสสร์พัณณ์ ศรีวิชัย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง อาจารย์ ดร.วาธิณี อินทรพงษ์นุวัฒน์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ.สาขานวัตกรรมฯ รหัส 61 |
|