| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 24 | 6 | 18 | W | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1215 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-410 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วัชรนันท์ ทองมา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-410 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลัดดา จิตตคุตตานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 24 | 3 | 21 | W | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1211 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-410 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วัชรนันท์ ทองมา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-410 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลัดดา จิตตคุตตานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 24 | 11 | 13 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1215 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-410 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วัชรนันท์ ทองมา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-410 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลัดดา จิตตคุตตานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1215 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-410 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วัชรนันท์ ทองมา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-410 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลัดดา จิตตคุตตานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 302 | 716 | C | 15 | 13 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-16:00 | LAB3 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พัชรินทร์ วิริยะสุขสวัสดิ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์พัชรินทร์ วิริยะสุขสวัสดิ์ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ ดร.จุฑามาส เพ็งโคนา กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พัชรินทร์ วิริยะสุขสวัสดิ์ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ ดร.จุฑามาส เพ็งโคนา กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|