| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-505 | 147 | C | 60 | 0 | 60 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 1 | 60-0-60 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับ 1-60 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-505 | 147 | L | 60 | 0 | 60 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 1 | 60-0-60 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับ 61-120 |
|
| 03 | | อังคาร | 17:00-19:00 | 80-505 | 147 | C | 60 | 0 | 60 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 1 | 60-0-60 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับ 121-180 |
|
| 04 | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | 80-505 | 147 | L | 60 | 0 | 60 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-19:00 | ศกฬ โซน B | 110 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 1 | 60-0-60 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับ 231-290 |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ศร305 | 125 | C | 60 | 0 | 60 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 1 | 60-0-60 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับ 291-350 |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | 60 | 0 | 60 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร305 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 | 50-0-50 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | จันทร์ | 17:00-19:00 | ศกฬ เรียน2 | 110 | L | 60 | 0 | 60 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-19:00 | ศกฬ โซน B | 110 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 วิศวกรรมพลังงาน ( วิชาเอกวิศวกรรมพลังงานทดแทน) ชั้นปี 2 | 12-0-12 48-0-48 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร306 | 125 | L | 60 | 0 | 60 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมพลังงาน (วิชาเอกวิศวกรรมนวัตกรรมการจัดการพลังงาน) ชั้นปี 2 วิศวกรรมพลังงาน ( วิชาเอกวิศวกรรมพลังงานทดแทน) ชั้นปี 2 | 38-0-38 16-0-16 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศร306 | 125 | C | 60 | 0 | 60 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 1 | 50-0-50 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับ 181-230 |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร305 | 125 | C | 60 | 0 | 60 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 | 34-0-34 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | N108:811 | 811 | C | 40 | 0 | 40 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 1 | 30-0-30 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ผส |
|
| 02 | | พุธ | 10:00-12:00 | N203:811 | 811 | C | 50 | 0 | 50 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 50-0-50 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | กป 1-50 |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | N203:811 | 811 | C | 50 | 0 | 50 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 50-0-50 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | กป 51-100 |
|