| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | 168 | 167 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 รหัส 5106102301 ถึง 5106102407 ชั้นปี 1 รหัส 5112103301 ถึง 5112103361 | 160-107-53 160-60-100 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.นลินี รุ่งเรืองศรี กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์เพ็ญรัตน์ หงษ์วิทยากร กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.นพมณี โทปุญญานนท์ กรรมการห้อง |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | ศร403 | 125 | C | 150 | 113 | 37 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 414 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วัสพล วงษ์ดีไทย หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นลิน วงศ์ขัตติยะ กรรมการห้อง อาจารย์ศุภางค์ ทิพย์พิทักษ์ กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ กรรมการห้อง |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | ศร403 | 125 | C | 150 | 74 | 76 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราภรณ์ อุ่นใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.พีรกานติ์ บรรเจิดกิจ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช กรรมการห้อง |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | เรียนรวม 427 | 124 | C | 132 | 130 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | ศร204 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 รหัส 5101107301 ถึง 5101107426 | 126-125-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร501 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร หัวหน้าห้อง อาจารย์ดาว แสงบุญ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะนุช เนียมทรัพย์ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.สมคิด ดีจริง กรรมการห้อง นางสาวนงคราญ พงศ์ตระกุล กรรมการห้อง |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | ศร204 | 125 | C | 130 | 128 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | เรียนรวม 427 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์หทยา อนันต์สุชาติกุล หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนศิษฏ์ วงศ์ศิริอำนวย กรรมการห้อง |
|
| 06 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | ศร204 | 125 | C | 120 | 103 | 17 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | ศร204 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 รหัส 5101101301 ถึง 5101101380 ชั้นปี 3 รหัส 5101108001 ถึง 5101108030 ชั้นปี 4 รหัส 5003105001 ถึง 5003105009 | 120-68-52 120-0-120 120-0-120 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพัตรา วงศ์แสนใหม่ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร กิรติการกุล กรรมการห้อง |
|
| 07 | | อังคาร | 09:30-11:00 | ศร503 | 125 | C | 155 | 148 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:30-11:00 | เรียนรวม 429 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 รหัส 5101113301 ถึง 5101113335 ชั้นปี 1 รหัส 5104101301 ถึง 5104101425 | 155-28-127 155-120-35 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ดำเกิง ชำนาญค้า กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์รังสิต ศิริรังษี กรรมการห้อง อาจารย์ไตรภพ ยศราช กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.กิตติกร หาญตระกูล กรรมการห้อง |
|
| 08 | | อังคาร | 09:30-11:00 | เรียนรวม 429 | 124 | C | 140 | 128 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:30-11:00 | ศร503 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราภรณ์ อุ่นใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร502 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัลลิกา ราชกิจ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราภรณ์ อุ่นใจ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.อาจริยา นิ่มเกิดผล กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.อรุณี คงดี อัลเดรด กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์พัฒนพงศ์ เทียนชัย กรรมการห้อง |
|
| 09 | | อังคาร | 11:00-12:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | 140 | 128 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราภรณ์ อุ่นใจ |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 รหัส 5101102301 ถึง 5101102510 ชั้นปี 1 รหัส 5101105301 ถึง 5101105370 | 140-71-69 140-56-84 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 108 ห้อง SE(ดินปุ๋ย) 202 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์วัชรียา บำรุงคีรี หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูสิต ปุกมณี กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ กรรมการห้อง |
|
| 10 | | อังคาร | 11:00-12:30 | ศร301 | 125 | C | 237 | 231 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 รหัส 5106101301 ถึง 5106101402 ชั้นปี 1 รหัส 5109101301 ถึง 5109101437 | 160-99-61 160-132-28 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.จิราวรรณ รอนราญ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฐมพงศ์ เทวรักษ์พิทักษ์ หัวหน้าห้อง Oอาจารย์จิราภา สุภา หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ก่องกาญจน์ ดุลยไชย กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ ศิลมั่น กรรมการห้อง Oอาจารย์ ดร.ดำรง ลีนานุรักษ์ กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สายัณห์ อุ่นนันกาศ กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์ ดร.สกล ไข่คำ กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรีย์วัลย์ เมฆกมล กรรมการห้อง |
|
| 11 | | อังคาร | 13:00-14:30 | เรียนรวม 427 | 124 | C | 120 | 113 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 127 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำรูญ มณีวรรณ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล หัวหน้าห้อง Oรองศาสตราจารย์สมชาย องค์ประเสริฐ กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์ ดร.ศุภธิดา อ่ำทอง กรรมการห้อง Oอาจารย์ ดร.วีรศักดิ์ ปรกติ กรรมการห้อง |
|
| 12 | | อังคาร | 13:00-14:30 | ศร403 | 125 | C | 165 | 164 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | เรียนรวม 427 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 รหัส 5112102301 ถึง 5112102462 | 130-129-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 1 ต.ค. 2551 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.สุเนตร สืบค้า หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ปริสุทธิ์ จิตต์ภักดี กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พหล ศักดิ์คะทัศน์ กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.นคเรศ รังควัต กรรมการห้อง Oอาจารย์ ดร.โชคอนันต์ วาณิชย์เลิศธนาสาร กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์มนัส กัมพุกุล กรรมการห้อง |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | | 80 | 74 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อภิมุข ศุภวิบูลย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 303/2 : 801 | 801 | C | 175 | 173 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 303/2 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิกานดา ใหม่เฟย |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ส.ค. 2551 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง ห้องมหาโพธิ์:801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิกานดา ใหม่เฟย หัวหน้าห้อง อาจารย์อโนชา สุภาวกุล กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่พันตรี ดร.ประเทือง โชคประเสริฐ กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2551 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง ห้องมหาโพธิ์:801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิกานดา ใหม่เฟย หัวหน้าห้อง อาจารย์บพิตร เกตุวราภรณ์ กรรมการห้อง นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง กรรมการห้อง |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | 115 : 801 | 801 | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ชุมพร |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 09:00-12:00 | LAB3 | 701 | C | 90 | 65 | 25 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:30-12:00 | LAB3 | 701 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | LAB3 | 701 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นายไอศูรย์ ภาษยะวรรณ์ อาจารย์ ดร.วีรภรณ์ โตคีรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | | 242 | 242 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ชุมพล อังคณานนท์ อาจารย์ ดร.ภาวิดา รังษี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | | 67 | 67 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ชุมพล อังคณานนท์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | | 164 | 164 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ชุมพล อังคณานนท์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | | 61 | 60 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|