| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-14:00 | ศร403 | 125 | C | 135 | 123 | 12 | W | | |
| | | อังคาร | 14:00-16:00 | ศร403 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศร403 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 3 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.กัลย์ กัลยาณมิตร หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุดาพร ตงศิริ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นำพร ปัญโญใหญ่ กรรมการห้อง อาจารย์อภิชาติ สวนคำกอง กรรมการห้อง |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | เรียนรวม 429 | 124 | C | 139 | 134 | 5 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:00 | เรียนรวม 429 | 124 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | เรียนรวม 429 | 124 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ทัศวรรณ ธิมาคำ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 3 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรีย์วัลย์ เมฆกมล หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.รัชนีวรรณ วงศ์พระจันทร์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทพรัตน์ อึ้งเศรษฐพันธ์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กระสินธุ์ หังสพฤกษ์ กรรมการห้อง |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:00 | ศร403 | 125 | C | 125 | 121 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:00 | ศร403 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร403 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC402 3 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ทิพสุคนธ์ พิมพ์พิมล หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อนรรฆอร ศรีไสยเพชร หัวหน้าห้อง อาจารย์อนุรักษ์ คุณนะลา กรรมการห้อง อาจารย์นภ คงดี กรรมการห้อง |
|
| 04 | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | ศร403 | 125 | C | 135 | 130 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | วิทย์ 2105 | 105 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | วิทย์ 2105 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ทัศวรรณ ธิมาคำ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์กิตติพงษ์ วุฒิจำนงค์ กรรมการห้อง อาจารย์ภรนาลินท์ สิงหบำรุง กรรมการห้อง |
|
| 05 | | อังคาร | 11:00-12:00 | ศร403 | 125 | C | 140 | 136 | 4 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัลลิกา ราชกิจ กรรมการห้อง อาจารย์ไตรภพ ยศราช กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เยาวนิตย์ ธาราฉาย กรรมการห้อง |
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-16:00 | ศร503 | 125 | C | 133 | 124 | 9 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | ศร503 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร503 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 3 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นพพร บุญปลอด หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ดวงพร อมรเลิศพิศาล หัวหน้าห้อง อาจารย์วีรกิต วงศ์วิชิต กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.เกรียงไกร ราชกิจ กรรมการห้อง |
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ศร401 | 125 | L | 120 | 99 | 21 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีณา นิลวงศ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์สุชาดา สานุสันต์ กรรมการห้อง นางสาวมิกิ มิยาโมโตะ กรรมการห้อง |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 11:00-12:30 | N104:811 | 811 | C | 291 | 282 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางสาวขนิษฐา เกตุสุวรรณ์ อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2552 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 22 ธ.ค. 2552 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 22 ธ.ค. 2552 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 22 ธ.ค. 2552 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 22 ธ.ค. 2552 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 22 ธ.ค. 2552 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ศรีสุดา ทาหาร หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.ประกิตต์ โกะสูงเนิน หัวหน้าห้อง อาจารย์บพิตร เกตุวราภรณ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.วีระพล พิลาบุตร หัวหน้าห้อง อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่พันตรี ดร.ประเทือง โชคประเสริฐ กรรมการห้อง อาจารย์วิไลรัตน์ ศรีนนท์ กรรมการห้อง อาจารย์ธรรมรงค์ สิงห์อยู่เจริญ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.สุดเขต สกุลทอง กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.เกศินี วีรศิลป์ กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 4 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 4 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 4 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 4 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 4 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 4 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ต่อลาภ คำโย หัวหน้าห้อง อาจารย์ดวงพร เพิ่มสุวรรณ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิกานดา ใหม่เฟย หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชิตร์ วรรณคำ หัวหน้าห้อง อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน หัวหน้าห้อง นายปิยะบุตร โพธิคามบำรุง กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธนากร ลัทธิ์ถีระสุวรรณ กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.แหลมไทย อาษานอก กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.พัตรเพ็ญ เพ็ญจำรัส กรรมการห้อง |
|