| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | SAS301 | 142 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | SAS301 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 A.Dr.Manfred Reinke อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-12:00 | สังคม 212 | 102 | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | สังคม 212 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 A.Dr.Manfred Reinke อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศกฬ เรียน2 | 110 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศกฬ เรียน2 | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-15:00 | SE(ดินปุ๋ย) 410 | 108 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | SE(ดินปุ๋ย) 410 | 108 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศกฬ เรียน2 | 110 | C | 43 | 42 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศกฬ เรียน2 | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนงค์กร เทรล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนงค์กร เทรล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 10:00-12:00 | BA 304 | 107 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | BA 304 | 107 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์2507/2*** |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ดลกร ขวัญคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | N203:811 | 811 | C | 101 | 101 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | N203:811 | 811 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี กรรมการห้อง นายอนุกูล จันทร์แก้ว กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธนากร ลัทธิ์ถีระสุวรรณ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.สินีนาฏ สองศรี กรรมการห้อง |
|
| ชุมพร |
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | | 2 | 0 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นศ.ตกค้าง |
|