| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | วิทย์ 2311 | 105 | C | 122 | 121 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | วิทย์ 2311 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิรัฏฐิตติ สันต๊ะยศ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์จิรัฏฐิตติ สันต๊ะยศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.นิศาชล ลีรัตนากร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สุจิตรา แก้วสีนวล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์วัชรียา บำรุงคีรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ลัคนา วัฒนะชีวะกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.พิลาศลักษณ์ ศรแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 160 | 158 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | วิทย์ 2105 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 127 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์จิราภา สุภา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรารถนา ยศสุข อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 127 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์รังสรรค์ จันต๊ะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ธากาณฑ์ วังชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.พูนพัฒน์ พูนน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ศิรศักดิ์ ศศิวรรณพงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | สิงห์พลิน | 142 | C | 122 | 122 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | สิงห์พลิน | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิรัฏฐิตติ สันต๊ะยศ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร305 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อำนวย สันเทพ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ลัคนา วัฒนะชีวะกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรารถนา ยศสุข อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร305 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิรดา วุฑฒยากร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์เยาวลักษณ์ คงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 120 | 119 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร402 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จารุลักษณ์ งามลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิรดา วุฑฒยากร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัญญัติ มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.กวินรัตน์ อัฐวงศ์ชยากร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หนึ่งหทัย ชัยอาภร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินตนา จูมวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00-14:30 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 130 | 129 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | วิทย์ 2105 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 501 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์อาภาลัย สุขสำราญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศัณสนี ชุมนุมมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธารารัตน์ ชือตอฟ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรี สิงหะวาระ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 501 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.อุดมวิทย์ นักดนตรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุษารัตน์ รัตนคำนวณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทฤทธิ์ โชคถาวร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-14:30 | เรียนรวม 427 | 124 | C | 120 | 118 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | เรียนรวม 427 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.อุดมวิทย์ นักดนตรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิพรทิพย์ คำดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์อ้อมทิพย์ เมฆรักษาวนิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ปริศญารัตณ์ สังกะเพศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สินธนา ลีนานุรักษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 07 | | อังคาร | 15:00-16:30 | ศร403 | 125 | C | 122 | 115 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์2507/2*** 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วัสพล วงษ์ดีไทย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ภัทรธนิษฐ์ ศรีจอมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ภัทธีรา อินใจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 A.Dr.Manfred Reinke อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์2507/2*** |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์จิราภา สุภา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์หลี่ ยิง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | อังคาร | 14:30-16:00 | ศร304 | 125 | C | 120 | 118 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:30-16:00 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิรัฏฐิตติ สันต๊ะยศ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์2507/2*** |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์พีรดา ประจงการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ภัทรธนิษฐ์ ศรีจอมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 A.Dr.Manfred Reinke อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์2507/2*** |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์จิรัฏฐิตติ สันต๊ะยศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์จิราภา สุภา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์หลี่ ยิง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 09 | | อังคาร | 16:00-17:30 | ศร304 | 125 | C | 120 | 118 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-17:30 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิรัฏฐิตติ สันต๊ะยศ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ทรรศชล ปัญญาทรง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉันทนา วิชรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.อรุณี คงดี อัลเดรด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จารุลักษณ์ งามลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ภัทรธนิษฐ์ ศรีจอมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อนรรฆอร ศรีไสยเพชร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉัตรลดา วงค์สถาน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 10 | | อังคาร | 11:00-12:30 | สังคม 105 | 102 | C | 120 | 115 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | สังคม 105 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 601 30 ก.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 602 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์รังสรรค์ จันต๊ะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oนายเดชา ผิวผ่อง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศรี นนทสวัสดิ์ศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ทำเนียบ อุฬารกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 601 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 602 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลัดดา จิตตคุตตานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศัณสนี ชุมนุมมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oรองศาสตราจารย์ศิรินทร์ญา ภักดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 11 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | ข้าวประทุม | 129 | C | 50 | 34 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 504 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 OA.Dr.Manfred Reinke อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาจีน สาขาพัฒนาการท่องเที่ยว 2 ปี รหัส 53 |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | N104:811 | 811 | C | 250 | 242 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัญจพร คำโย |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/1:801 2 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 2 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 2 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.พัตรเพ็ญ เพ็ญจำรัส หัวหน้าห้อง อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัญจพร คำโย หัวหน้าห้อง อาจารย์มรกต วงศ์หน่อ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.เกษราพร ทิราวงศ์ กรรมการห้อง อาจารย์อภิณัฎศ์ ญาณทักษะ กรรมการห้อง อาจารย์ธีราพัฒน์ จักรเงิน กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 13 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 13 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 13 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 13 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 13 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัญจพร คำโย กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่พันตรี ดร.ประเทือง โชคประเสริฐ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.นิติกาญจน์ นาคประสม กรรมการห้อง อาจารย์ธีราพัฒน์ จักรเงิน หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.ประกิตต์ โกะสูงเนิน หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.จักรกฤช เตโช กรรมการห้อง นายวงศ์วริศ วงศ์นาค กรรมการห้อง |
|