| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 08:00-09:00 | EC405 | 140 | C | 80 | 75 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-10:00 | EC405 | 140 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อากิโก ซาไก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | พุธ | 08:00-09:00 | ศร302 | 125 | C | 80 | 79 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | EC405 | 140 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | พุธ | 09:00-10:00 | EC405 | 140 | C | 80 | 69 | 11 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พานิช ไชยศรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พานิช ไชยศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์สุระพงษ์ เตชะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | พุธ | 09:00-10:00 | ศร302 | 125 | C | 80 | 78 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พีรดา ประจงการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรีย์วัลย์ เมฆกมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | พุธ | 10:00-11:00 | สังคม 105 | 102 | C | 81 | 81 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | สังคม 105 | 102 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | พุธ | 10:00-11:00 | EC405 | 140 | C | 80 | 31 | 49 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | สังคม 105 | 102 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดิศร คันธรส |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 108 ห้อง SE(ดินปุ๋ย) 202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดิศร คันธรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ จตุรงค์ล้ำเลิศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 07 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร201_1 | 125 | C | 80 | 63 | 17 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศร204 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 108 ห้อง SE(ดินปุ๋ย) 202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดิศร คันธรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ จตุรงค์ล้ำเลิศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์หลี่ ยิง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร302 | 125 | C | 80 | 79 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศร204 | 125 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์หลี่ ยิง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 09 | | พุธ | 10:00-11:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 80 | 0 | 80 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | EC406 | 140 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พุธ | 11:00-12:00 | EC405 | 140 | C | 80 | 64 | 16 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | EC406 | 140 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดิศร คันธรส |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุรชัย กังวล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 11 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร302 | 125 | C | 80 | 79 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | EC406 | 140 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 126 ห้อง PT118 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ณัฏฐพงษ์ สายพิณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ปกรณ์ อุดมธนะสารสกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 12 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร204 | 125 | C | 80 | 0 | 80 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร204 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร201_1 | 125 | C | 80 | 79 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร204 | 125 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์อลงกต กองมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาวิณี อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 14 | | พุธ | 11:00-12:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 80 | 54 | 26 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | วิทย์ 2105 | 105 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์อลงกต กองมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนนันท์ ศุภกิจจานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาวิณี อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 Oอาจารย์ ดร.กัลย์ กัลยาณมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 15 | | พุธ | 15:00-16:00 | ศร302 | 125 | C | 80 | 79 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศร204 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พานิช ไชยศรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนนันท์ ศุภกิจจานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.กัลย์ กัลยาณมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 16 | | พุธ | 09:00-10:00 | ศร201_1 | 125 | C | 80 | 64 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศร204 | 125 | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ปัณณพร ไพบูลย์วัฒนกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนนันท์ ศุภกิจจานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์น้ำเพ็ชร วินิจฉัยกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.กัลย์ กัลยาณมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 17 | | พุธ | 15:00-16:00 | ศร403 | 125 | C | 80 | 78 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ปัณณพร ไพบูลย์วัฒนกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์น้ำเพ็ชร วินิจฉัยกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 18 | | พุธ | 13:00-14:00 | ศร306 | 125 | C | 80 | 78 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศกฬรับรอง2 | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนาพร ขันธบุตร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC404 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC405 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์พีราวิชญ์ ภาคนนท์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภาวรรณ อาชาเพ็ชร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธภูมิ เผ่าจินดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นรินทร์ ทองวิทยา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 19 | | พุธ | 14:00-15:00 | ศร204 | 125 | C | 80 | 80 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศร204 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พานิช ไชยศรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC405 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.มัณฑนา ภาคสุวรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์พีราวิชญ์ ภาคนนท์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นรินทร์ ทองวิทยา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธรรญชนก เพชรานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 20 | | พุธ | 14:00-15:00 | ศร403 | 125 | C | 80 | 78 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศร204 | 125 | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.มัณฑนา ภาคสุวรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.ชัยยศ สัมฤทธิ์สกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธรรญชนก เพชรานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 21 | | พุธ | 13:00-14:00 | ศร204 | 125 | C | 80 | 66 | 14 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | สังคม 105 | 102 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนาพร ขันธบุตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.กวินรัตน์ อัฐวงศ์ชยากร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 22 | | พุธ | 08:00-09:00 | EC406 | 140 | C | 80 | 57 | 23 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | สังคม 105 | 102 | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | EC406 | 140 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนาพร ขันธบุตร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนาพร ขันธบุตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์มัณฑนา สีเขียว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.กวินรัตน์ อัฐวงศ์ชยากร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉันทนา วิชรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 23 | | พุธ | 09:00-10:00 | EC406 | 140 | C | 80 | 46 | 34 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | EC406 | 140 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนาพร ขันธบุตร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์มัณฑนา สีเขียว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉันทนา วิชรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 24 | | | 80 | 0 | 80 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 25 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | ข้าวแก่นจันทร์ | 129 | L | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ข้าวแก่นจันทร์ | 129 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2554 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์มัณฑนา สีเขียว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉันทนา วิชรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาจีน สาขาพัฒนาการท่องเที่ยว 2 ปี รหัส 54 |
|
| แพร่ |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 60 | 41 | 19 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-10:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.พัตรเพ็ญ เพ็ญจำรัส กรรมการห้อง นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย หัวหน้าห้อง นางวาสนา วรรณคำ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ กรรมการห้อง |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-18:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.พัตรเพ็ญ เพ็ญจำรัส กรรมการห้อง นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย หัวหน้าห้อง นางวาสนา วรรณคำ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ กรรมการห้อง |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 60 | 35 | 25 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-18:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.พัตรเพ็ญ เพ็ญจำรัส กรรมการห้อง นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย หัวหน้าห้อง นางวาสนา วรรณคำ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ กรรมการห้อง |
|
| 04 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 50 | 33 | 17 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-19:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-10:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ หัวหน้าห้อง นายปิยะบุตร โพธิคามบำรุง กรรมการห้อง นายอนุกูล จันทร์แก้ว กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 14 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | นายธวัชชัย ชัยธวัชวิถี หัวหน้าห้อง อาจารย์อโนชา สุภาวกุล หัวหน้าห้อง |
|
| 05 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 50 | 45 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ หัวหน้าห้อง นายปิยะบุตร โพธิคามบำรุง กรรมการห้อง นายอนุกูล จันทร์แก้ว กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 14 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สุคนธ์ทิพย์ บุญวงค์ หัวหน้าห้อง อาจารย์อโนชา สุภาวกุล หัวหน้าห้อง |
|
| 06 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/1:801 5 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.เกศินี วีรศิลป์ หัวหน้าห้อง นายปิยะบุตร โพธิคามบำรุง กรรมการห้อง นายอนุกูล จันทร์แก้ว กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 14 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรพงษ์ ทองเรือง หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ หัวหน้าห้อง |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อังคาร | 15:00-17:00 | คาวบอย2 | 713 | C | 104 | 52 | 52 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:00 | คาวบอย2 | 713 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | คาวบอย2 | 713 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 3 การประมง (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) ชั้นปี 3 บริหารธุรกิจ ชั้นปี 3 | 23-23-0 4-0-4 18-0-18 9-0-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 701 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | | 95 | 95 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | | 56 | 55 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|