| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 102 | | | 3 | 3 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จารุลักษณ์ งามลักษณ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ. สหกิจ กยศ. เท่านั้น |
|
| 131 | | | 3 | 3 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิภัค วรรณาเวช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ. สหกิจ กยศ. เท่านั้น |
|
| 132 | | | 2 | 2 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จารุลักษณ์ งามลักษณ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ. สหกิจ กยศ. เท่านั้น |
|
| 139 | | | 3 | 3 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สาริศา แก้วอินตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ. สหกิจ กยศ. เท่านั้น |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 08:00-18:00 | SAS301 | 142 | C | 41 | 15 | 26 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุมาวดี จันทร์ศรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับพระบัณฑิต (ที่ติดF หรือยังไม่ได้เรียนวิชานี้ |
|
| 02 | | เสาร์ | 08:00-10:00 | SAS303 | 142 | C | 20 | 10 | 10 | W | | |
| | | เสาร์ | 10:00-12:00 | SAS303 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์รงรวง ภาษยะวรรณ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาที่ยังไม่ได้เรียนและติดF |
|
| 101 | | | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์รงรวง ภาษยะวรรณ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ. สหกิจ กยศ. เท่านั้น |
|
| 103 | | | 1 | 1 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ. สหกิจ กยศ. เท่านั้น |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | S1.LAB : 801 | 801 | L | 45 | 31 | 14 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 105 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 2 | 35-31-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 มี.ค. 2558 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นางสุรัลชนา มะโนเนือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายปิยะบุตร โพธิคามบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | S1.LAB : 801 | 801 | L | 57 | 56 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 105 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 2 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 มี.ค. 2558 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นางสุรัลชนา มะโนเนือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายปิยะบุตร โพธิคามบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 105 : 801 | 801 | C | 55 | 53 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | 105 : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศรีสุดา ทาหาร |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 2 | 54-54-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 มี.ค. 2558 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ศรีสุดา ทาหาร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อโนชา สุภาวกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายคุณณัฐกิตต์ วงศ์จันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 6 พ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ศรีสุดา ทาหาร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิริยุพา เลิศกาญจนาพร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | S1.LAB : 801 | 801 | L | 55 | 51 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 105 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศรีสุดา ทาหาร |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 2 | 41-40-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 มี.ค. 2558 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ศรีสุดา ทาหาร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อโนชา สุภาวกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายคุณณัฐกิตต์ วงศ์จันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 6 พ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.อำนวยพร ใหญ่ยิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์กษมา ถาอ้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | | 2 | 2 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จุฑามาส เพ็งโคนา |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป | 1-1-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|