| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กฤษตธี สุนันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รุจาดล นันทชารักษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.เจตฑถ์ ดวงสงค์ถ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-10:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | 100 | 97 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ |
| | | สอบกลางภาค: | 20 มี.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์กฤษตธี สุนันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กัลย์ กัลยาณมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | พุธ | 07:00-09:00 | SAS308 | 142 | L | 51 | 50 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 09:00-11:00 | SAS308 | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กฤษตธี สุนันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์กฤษตธี สุนันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ทรรศชล ปัญญาทรง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับพืชไร่ ปี3 (รหัส58 ต่อเนื่อง 2 ปี) แจ้งเปลี่ยนเวลาเรียนเพิ่มเติม |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 13:00-15:00 | N108:811 | 811 | C | 20 | 13 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | FP ฟาร์มพืช | 806 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 13-13-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 มี.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 716 | C | 180 | 116 | 64 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ฐิระ ทองเหลือ อาจารย์สมพร มีแสงแก้ว |
| | | สำรองให้: | การประมง ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 การจัดการ ชั้นปี 1 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 180-22-158 180-18-162 180-17-163 180-48-132 180-10-170 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 308 12 พ.ค. 2559 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ธุวพล ทองอินทราช หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.ฐิติมา ศรีพร หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทธิรักษ์ ผลเจริญ กรรมการห้อง อาจารย์ปิยนุช จันทรัมพร กรรมการห้อง |
|