| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ศร201_1 | 125 | C | 250 | 239 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ศร201_1 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง อาจารย์กัญญา บุตราช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐปน ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง อาจารย์ ดร.กิตติคุณ พระกระจ่าง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีรวรรณ พัชรประกิติ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 4 มี.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.วินิจ ผาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สุภาพร ดาวทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ กรรเชียง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 6 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีรวรรณ พัชรประกิติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กิตติคุณ พระกระจ่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฐาปกรณ์ เครือระยา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศนิ ไทรหอมหวล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.เจนจิรา ทิพย์ชะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร201_1 | 125 | C | 260 | 257 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร201_1 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์กัญญา บุตราช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐปน ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง อาจารย์ ดร.กิตติคุณ พระกระจ่าง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีรวรรณ พัชรประกิติ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 4 มี.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 4 มี.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.สุรีย์พร เจรียงประเสริฐ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ไพโรจน์ วงศ์พุทธิสิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ปารดา เดชะประทุมวัน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์พัฒนพงศ์ เทียนชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุรัสกร นันทดิลก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.นเร ผิวนิ่ม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 6 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 6 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์เวลิกา มามูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ปิยธิดา ชัยวงค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศร201_1 | 125 | C | 259 | 255 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศร201_1 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์ ดร.กิตติคุณ พระกระจ่าง อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐปน ชื่นบาล อาจารย์กัญญา บุตราช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์ ดร.เจนจิรา ทิพย์ชะ |
| | | สอบกลางภาค: | 4 มี.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-402 4 มี.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 4 มี.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพัตรา วงศ์แสนใหม่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศนิ ไทรหอมหวล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพล เลาห์รอดพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.จิรายุ หาญตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ดำเกิง ชำนาญค้า อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 6 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-402 6 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิตติพงศ์ รื่นวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ปิยธิดา อำนวยการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.อานนท์ ปะเสระกัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 17:00-19:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 19:00-21:00 | วิทย์ 2105 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เจนจิรา ทิพย์ชะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีรวรรณ พัชรประกิติ อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐปน ชื่นบาล อาจารย์กัญญา บุตราช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขารัฐศาสตร์และสาขาบริหารท้องถิ่น |
|