| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | สังคม 606 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.อารดี อภิวงค์งาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์เสาวรีย์ ชัยวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิราดร ถิ่นอ่วน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.อารดี อภิวงค์งาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์เสาวรีย์ ชัยวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 80-303 | 147 | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สังคม 609 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ดาว แสงบุญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จารุลักษณ์ งามลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ปวันรัตน์ บัวเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิราดร ถิ่นอ่วน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ดาว แสงบุญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จารุลักษณ์ งามลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ปวันรัตน์ บัวเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดิศร คันธรส |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ดาว แสงบุญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์จักรพงษ์ พิมพ์พิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จารุลักษณ์ งามลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ปวันรัตน์ บัวเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์จักรพงษ์ พิมพ์พิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 07 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดิศร คันธรส |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดิศร คันธรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-404 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สุภาพร ดาวทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ทิพสุคนธ์ พิมพ์พิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 09 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-504 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์เยาวลักษณ์ คงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หนึ่งหทัย ชัยอาภร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 11 | | อังคาร | 10:00-12:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.ศักดิ์ชัย เสถียรพีระกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศัณสนี ชุมนุมมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 12 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.ศักดิ์ชัย เสถียรพีระกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ภานาถ แสงเจริญรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศัณสนี ชุมนุมมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 13 | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ภานาถ แสงเจริญรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 14 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์พัฒนพงศ์ เทียนชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 15 | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 80-303 | 147 | L | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์พัฒนพงศ์ เทียนชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 16 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.สมคิด ดีจริง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 17 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์จิราภา สุภา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์อลงกต กองมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ปารดา เดชะประทุมวัน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 18 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์จิราภา สุภา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์อลงกต กองมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ปารดา เดชะประทุมวัน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 19 | | อังคาร | 10:00-12:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิราดร ถิ่นอ่วน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์จิราดร ถิ่นอ่วน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์พสุนิต สารมาศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 20 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์น้ำเพ็ชร วินิจฉัยกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 21 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | สังคม 106 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์น้ำเพ็ชร วินิจฉัยกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 22 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 23 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 24 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดิศร คันธรส |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรศักดิ์ กุยมาลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์พิสุทธิ์ กลิ่นขจร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 25 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ณัฐต์ณิชา สุขเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รจพรรณ นิรัญศิลป์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
|
| 26 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ณัฐต์ณิชา สุขเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รจพรรณ นิรัญศิลป์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
|
| 27 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ณัฐต์ณิชา สุขเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รจพรรณ นิรัญศิลป์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | N106:811 | 811 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ก.พ. 2560 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 28 ก.พ. 2560 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อลิษา อินจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ละออทิพย์ นะโลกา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายวราวุธ อัฐวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | เลขที่ 1-39 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-15:00 | N106:811 | 811 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 39-36-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ก.พ. 2560 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 28 ก.พ. 2560 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์อลิษา อินจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นิติกาญจน์ นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ละออทิพย์ นะโลกา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายวราวุธ อัฐวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | เลขที่ 40-78 |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 115 : 801 | 801 | C | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ชั้นปี 1 ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ ชั้นปี 2 | 25-25-0 16-15-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ก.พ. 2560 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 28 ก.พ. 2560 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.วีรนันท์ ไชยมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 9 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ประไพพรรณ กิ้วเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | กป2ปีรหัส59 |
|