| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศร201_1 | 125 | C | 250 | 120 | 130 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศร201_1 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู รองศาสตราจารย์ ดร.อรุณี คงดี อัลเดรด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นลิน วงศ์ขัตติยะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะนุช เนียมทรัพย์ รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร201_1 | 125 | C | 250 | 96 | 154 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร201_1 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู รองศาสตราจารย์ ดร.อรุณี คงดี อัลเดรด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นลิน วงศ์ขัตติยะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะนุช เนียมทรัพย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศร201_1 | 125 | C | 250 | 248 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร201_1 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะนุช เนียมทรัพย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นลิน วงศ์ขัตติยะ รองศาสตราจารย์ ดร.อรุณี คงดี อัลเดรด รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์ ดร.สุภาพร ดาวทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 303 | 716 | C | 25 | 18 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | 302 | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พัชรินทร์ วิริยะสุขสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | การประมง ชั้นปี 1 | 25-17-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ธ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.กรวิทย์ เกาะกลาง กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ปณิดา กันถาด กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ก.พ. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัญญาภัค หล้าแหล่ง กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|