| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุไรลักษมณ์ สิงห์ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สัตวแพทย์หญิง ดร.พชรพร ตาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์กฤษฏิ์ สุรนัคครินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | พืชผักเลขที่ 37-73 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุไรลักษมณ์ สิงห์ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สัตวแพทย์หญิง ดร.พชรพร ตาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์กฤษฏิ์ สุรนัคครินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | พืชผักเลขที่ 1-36 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุไรลักษมณ์ สิงห์ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สัตวแพทย์หญิง ดร.พชรพร ตาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์กฤษฏิ์ สุรนัคครินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | พืชสวนเลขที่ 1-27 |
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | 38 | 34 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ทิพย์วดี โพธิ์สิทธิพรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ธีรภัทร จิโน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | พืชสวนเลขที่ 28-55 |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ทิพย์วดี โพธิ์สิทธิพรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ธีรภัทร จิโน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ แก้วคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรสุดา เผือกใจแผ้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | ไม้ผลเลขที่ 1-38 |
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ แก้วคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรสุดา เผือกใจแผ้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | ไม้ผลเลขที่ 39-76 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 302/2 : 801 | 801 | C | 45 | 36 | 9 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-16:00 | ST305 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์วรวุฒิ งามพิบูลเวท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.อภิรดี เสียงสืบชาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 1-42 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 302/2 : 801 | 801 | C | 45 | 40 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | ST305 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 43-40-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์วรวุฒิ งามพิบูลเวท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.อภิรดี เสียงสืบชาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 43-86 |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 302/2 : 801 | 801 | C | 25 | 20 | 5 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-19:00 | ST305 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 22-20-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์วรวุฒิ งามพิบูลเวท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.อภิรดี เสียงสืบชาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ผพ |
|
| ชุมพร |
| 01 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 304 | 716 | C | 16 | 9 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-19:00 | LAB3 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปณิดา กันถาด |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 | 16-9-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 405 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทธิรักษ์ ผลเจริญ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อำนาจ รักษาพล กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ประสาทพร กออวยชัย กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|