| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 07 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 35 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1211 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรศักดิ์ กุยมาลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 34 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1214 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์รงรอง วงษ์วาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิไลวรรณ พรประสิทธิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรศักดิ์ โพธิอุโมงค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 09 | | อังคาร | 10:00-12:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1211 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์รงรอง วงษ์วาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิไลวรรณ พรประสิทธิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรศักดิ์ โพธิอุโมงค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 10 | | อังคาร | 10:00-12:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1211 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์รงรอง วงษ์วาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิไลวรรณ พรประสิทธิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์พรศักดิ์ โพธิอุโมงค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 11 | | อังคาร | 10:00-12:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 17 | 19 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1214 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.เอกวิทย์ ตรีเนตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เนตรนภา อินสลุด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.เอกวิทย์ ตรีเนตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์สมโภชน์ โกมลมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 12 | | อังคาร | 10:00-12:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 33 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1211 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ อาจารย์ ดร.เอกวิทย์ ตรีเนตร |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.เอกวิทย์ ตรีเนตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เนตรนภา อินสลุด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.เอกวิทย์ ตรีเนตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์สมโภชน์ โกมลมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 13 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 33 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1214 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.เอกวิทย์ ตรีเนตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เนตรนภา อินสลุด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.เอกวิทย์ ตรีเนตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์สมโภชน์ โกมลมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 14 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 9 | 27 | W | | |
| | | อังคาร | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1211 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ศุภัชญา ปรัชญคุปต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 15 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 19 | 17 | W | | |
| | | อังคาร | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1214 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ศุภัชญา ปรัชญคุปต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 16 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 35 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1211 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ศุภัชญา ปรัชญคุปต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 406 | 716 | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-19:00 | LAB3 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พัชรินทร์ วิริยะสุขสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 40-4-36 40-8-32 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทธิรักษ์ ผลเจริญ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์นาตาลี อาร์ ใจเย็น กรรมการกำกับห้องสอบ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 407 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์นาตาลี อาร์ ใจเย็น กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ปิยนุช จันทรัมพร กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|