| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | ศร301 | 125 | C | 300 | 236 | 64 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.สห ตุลพงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรีย์วัลย์ เมฆกมล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล รองศาสตราจารย์ประวิตร พุทธานนท์ รองศาสตราจารย์นิพนธ์ ไชยมงคล รองศาสตราจารย์ดนุวัต เพ็งอ้น อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ อาจารย์ ดร.ชัชวิจก์ ถนอมถิ่น อาจารย์ ดร.เกษศินี สิทธิวงศ์ อาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฏิภาณ สุทธิกุลบุตร |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีสารสนเทศทางธุรกิจ ชั้นปี 1 เศรษฐศาสตร์สิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 | 106-95-11 100-96-4 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ประวิตร พุทธานนท์ หัวหน้าห้อง อาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร หัวหน้าห้อง อาจารย์ปัณณพร ไพบูลย์วัฒนกิจ กรรมการห้อง อาจารย์ปริสุทธิ์ จิตต์ภักดี กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.มัณฑนา ภาคสุวรรณ์ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.วิลาสินี แก้ววรา กรรมการห้อง อาจารย์วัชรียา บำรุงคีรี กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ประวิตร พุทธานนท์ หัวหน้าห้อง อาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.พัชรินทร์ ครุฑเมือง กรรมการห้อง อาจารย์สุชาดา สานุสันต์ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.สุธาสินี มณีทอน กรรมการห้อง อาจารย์อภิชาติ สวนคำกอง กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉันทนา วิชรัตน์ กรรมการห้อง |
|
| 02 | | อังคาร | 14:30-16:00 | ศร201_2 | 125 | C | 260 | 186 | 74 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:30-16:00 | ศร201_2 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศทางธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ ชั้นปี 3 เทคโนโลยีสารสนเทศ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปี 1 | 100-0-100 42-0-42 42-0-42 58-55-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC405 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC406 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ดนุวัต เพ็งอ้น หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.สห ตุลพงศ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีณา นิลวงศ์ กรรมการห้อง อาจารย์ไชยยันต์ โตเทศ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.นเรศ ศิริเกษร กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชชา ชาลีพรหม กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC405 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC406 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ดนุวัต เพ็งอ้น หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.สห ตุลพงศ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.นเรศ ศิริเกษร กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐวุฒิ ดุษฎี กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.สัณห์ ละอองศรี กรรมการห้อง |
|
| 03 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | ศร301 | 125 | C | 300 | 263 | 37 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ |
| | | สำรองให้: | การเงิน ชั้นปี 1 การสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 1 บัญชี ชั้นปี 1 | 101-98-3 55-55-0 100-95-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร503 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ชัชวิจก์ ถนอมถิ่น หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.สกล ไข่คำ กรรมการห้อง อาจารย์สุชาดา สานุสันต์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ ศิลมั่น กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ทิพสุคนธ์ พิมพ์พิมล กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.นคเรศ รังควัต กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.ชัชวิจก์ ถนอมถิ่น หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรวิชย์ วินิตเขตคำนวณ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชิต อินปรา กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทพรัตน์ อึ้งเศรษฐพันธ์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัญชา ทองมี กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ชาญณรงค์ ดวงสอาด กรรมการห้อง |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-14:30 | ศร301 | 125 | C | 300 | 260 | 40 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ (การตลาด) ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ(การจัดการทั่วไป) ชั้นปี 1 | 65-52-13 106-101-5 105-97-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฏิภาณ สุทธิกุลบุตร หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.เกษศินี สิทธิวงศ์ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์นิพนธ์ ไชยมงคล หัวหน้าห้อง อาจารย์กฤษดา ภักดี กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สายัณห์ อุ่นนันกาศ กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.สมปอง สรวมศิริ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนนันท์ ศุภกิจจานนท์ กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์นิพนธ์ ไชยมงคล หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฏิภาณ สุทธิกุลบุตร หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.เกษศินี สิทธิวงศ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรีย์วัลย์ เมฆกมล กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวรรณ ชาลีพรหม กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชชา ชาลีพรหม กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประสิทธิ์ โนรี กรรมการห้อง |
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | ช่วง 128 | 101 | C | 74 | 71 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:30 | ช่วง 128 | 101 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 3 พัฒนาการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป | 51-0-51 23-0-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2552 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรีย์วัลย์ เมฆกมล หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉวีวรรณ พันธ์ไชยศรี กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ก.พ. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.พรพันธ์ ภู่พร้อมพันธุ์ กรรมการห้อง |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะนักศึกษาสาขาพัฒนาการท่องเที่ยว |
|
| 06 | | | 55 | 43 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาโครงการผลิตบัณฑิตธิดาดอย |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | | 80 | 29 | 51 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | | 80 | 78 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับหลักสูตร รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | N104:811 | 811 | C | 235 | 213 | 22 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลรัตน์ ศรีนนท์ รองศาสตราจารย์ ดร.แหลมไทย อาษานอก |
| | | สำรองให้: | มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 1 รหัส 5208112301 ถึง 5208112338 มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 1 รหัส 5208104301 ถึง 5208104355 มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 1 รหัส 5208105301 ถึง 5208105338 มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 1 รหัส 5208110301 ถึง 5208110340 มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 2 รหัส 5108112301 ถึง 5108112327 มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 4 รหัส 5108113001 ถึง 5108113042 | 38-33-5 55-55-0 40-35-5 40-35-5 21-18-3 39-0-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ธ.ค. 2552 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 21 ธ.ค. 2552 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 21 ธ.ค. 2552 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 21 ธ.ค. 2552 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 118 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.แหลมไทย อาษานอก หัวหน้าห้อง อาจารย์วิไลรัตน์ ศรีนนท์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธนากร ลัทธิ์ถีระสุวรรณ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ต่อลาภ คำโย หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.ประกิตต์ โกะสูงเนิน กรรมการห้อง อาจารย์ธรรมรงค์ สิงห์อยู่เจริญ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชิตร์ วรรณคำ กรรมการห้อง อาจารย์เธียรชัย พัฒนศิริเวทิน กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 2 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 2 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 2 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.แหลมไทย อาษานอก หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.อัญชลี รัตนธรรม หัวหน้าห้อง อาจารย์อรอุมา วงศางาม หัวหน้าห้อง นายอนุกูล จันทร์แก้ว กรรมการห้อง อาจารย์วิไลรัตน์ ศรีนนท์ กรรมการห้อง อาจารย์อโนชา สุภาวกุล กรรมการห้อง |
|
| ชุมพร |
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | | 212 | 187 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | | 91 | 91 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ภาวิดา รังษี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | | 88 | 77 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | | 98 | 98 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรภรณ์ โตคีรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | | 68 | 68 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรภรณ์ โตคีรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | | 67 | 66 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จรัญ ราชนุ้ย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 5107209068-138 |
|
| 07 | | | 72 | 71 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ไพรัตน์ จีรเสถียร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 5107207166-237 |
|
| 08 | | | 67 | 67 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ชุมพล อังคณานนท์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 5107209001-67 |
|
| 09 | | อาทิตย์ | 19:30-22:30 | ห้องเรียนปัตตานี | 714 | C | 185 | 183 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จรัญ ราชนุ้ย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | | 73 | 73 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | | 165 | 165 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ชุมพล อังคณานนท์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|