| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | สังคม 105 | 102 | C | 110 | 110 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | สังคม 105 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ธัญลักษณ์ ศรีสง่า |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC404 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC405 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภรัตน์ นาคสิทธิพันธุ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลัดดา จิตตคุตตานนท์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชชา ชาลีพรหม กรรมการห้อง อาจารย์กฤษดา ภักดี กรรมการห้อง |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 121 | 120 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | วิทย์ 2105 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ธัญลักษณ์ ศรีสง่า หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัญญัติ มนเทียรอาสน์ กรรมการห้อง A.Dr.Manfred Reinke กรรมการห้อง |
|
| 03 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | ศร503 | 125 | C | 120 | 105 | 15 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | ศร503 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ธัญลักษณ์ ศรีสง่า |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สิริวรรณ สิรวณิชย์ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ สุภาพันธ์ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.ดำรง ลีนานุรักษ์ กรรมการห้อง |
|
| 04 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 130 | 119 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ไชยยันต์ โตเทศ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.สกล ไข่คำ กรรมการห้อง Dr.Lloyd Holliday กรรมการห้อง |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00-14:30 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 140 | 138 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | วิทย์ 2105 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.พรพันธ์ ภู่พร้อมพันธุ์ กรรมการห้อง Mr.Scott Noble กรรมการห้อง |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-14:30 | เรียนรวม 427 | 124 | C | 140 | 140 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | เรียนรวม 427 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สิริวรรณ สิรวณิชย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พีรดา ประจงการ หัวหน้าห้อง อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.ภานาถ แสงเจริญรัตน์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชิต อินปรา กรรมการห้อง |
|
| 07 | | อังคาร | 15:00-16:30 | ศร403 | 125 | C | 150 | 150 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ธัญลักษณ์ ศรีสง่า |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราภรณ์ อุ่นใจ หัวหน้าห้อง อาจารย์จิระพงค์ ไชยซาววงค์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฐมพงศ์ เทวรักษ์พิทักษ์ กรรมการห้อง |
|
| 08 | | อังคาร | 15:00-16:30 | EC302 | 140 | C | 141 | 141 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | EC302 | 140 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สิริวรรณ สิรวณิชย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬรับรอง2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์วาสนา ศรีรักษ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศราภา ศุทรินทร์ กรรมการห้อง อาจารย์หลี่ ยิง กรรมการห้อง |
|
| 09 | | อังคาร | 16:30-18:00 | ศร301 | 125 | C | 150 | 126 | 24 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:30-18:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สิริวรรณ สิรวณิชย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC403 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง หัวหน้าห้อง อาจารย์วีรกิต วงศ์วิชิต กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์อ้อมทิพย์ เมฆรักษาวนิช กรรมการห้อง |
|
| 10 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | EC407 | 140 | C | 47 | 39 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 102 ห้อง สังคม 106 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาจีน |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | N104:811 | 811 | C | 325 | 320 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัญจพร คำโย |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 2 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 2 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/3 : 801 2 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 2 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | นายศักดา ปินตาวงศ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.วัชรี เลขะวิพัฒน์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัญจพร คำโย หัวหน้าห้อง นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง หัวหน้าห้อง อาจารย์ธีราพัฒน์ จักรเงิน หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธรรมศักดิ์ พันธุ์แสนศรี กรรมการห้อง อาจารย์เธียรชัย พัฒนศิริเวทิน กรรมการห้อง นายปิยะบุตร โพธิคามบำรุง กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 1 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 1 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 1 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 1 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 1 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัญจพร คำโย หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิกานดา ใหม่เฟย หัวหน้าห้อง อาจารย์ศรีสุดา ทาหาร หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ กรรมการห้อง นายธวัชชัย ชัยธวัชวิถี กรรมการห้อง อาจารย์อรอุมา วงศางาม กรรมการห้อง อาจารย์ฐาปณีย์ บุญมณี กรรมการห้อง |
|