| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร306 | 125 | C | 61 | 60 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | สังคม 205 | 102 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | สังคม 205 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วาสนา ศรีรักษ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬรับรอง2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์จิราภา สุภา หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐวุฒิ ดุษฎี กรรมการห้อง |
|
| 02 | | พุธ | 09:00-10:00 | ศร301 | 125 | C | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ลักขณา ชาปู่ |
| | | สำรองให้: | พืชศาสตร์ (พืชสวน) ชั้นปี 1 | 50-50-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ กรรมการห้อง |
|
| 03 | | พุธ | 09:00-10:00 | ศร306 | 125 | C | 60 | 50 | 10 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศร501 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร501 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล |
| | | สำรองให้: | พืชศาสตร์ (พืชสวน) ชั้นปี 1 | 50-49-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.สายสกุล ฟองมูล กรรมการห้อง |
|
| 04 | | พุธ | 08:00-09:00 | ศร401 | 125 | C | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศร502 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร502 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด |
| | | สำรองให้: | พืชศาสตร์ (พืชสวน) ชั้นปี 1 | 52-50-2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 601 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.วัชรินทร์ สาระไชย กรรมการห้อง |
|
| 05 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร503 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | EC404 | 140 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | EC404 | 140 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์รังสรรค์ จันต๊ะ |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ ชั้นปี 1 | 60-60-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ปัณณพร ไพบูลย์วัฒนกิจ หัวหน้าห้อง อาจารย์ไชยยันต์ โตเทศ กรรมการห้อง |
|
| 06 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:00 | สังคม 205 | 102 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สังคม 205 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วาสนา ศรีรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 | 47-47-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภาวรรณ อาชาเพ็ชร หัวหน้าห้อง อาจารย์ดาว แสงบุญ กรรมการห้อง |
|
| 07 | | พุธ | 08:00-09:00 | ศร301 | 125 | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | EC408 | 140 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | EC408 | 140 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว ชั้นปี 1 | 50-49-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สุระพงษ์ เตชะ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.นิศาชล ลีรัตนากร กรรมการห้อง |
|
| 08 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร304 | 125 | C | 62 | 61 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | EC405 | 140 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | EC405 | 140 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิพรทิพย์ คำดี |
| | | สำรองให้: | สถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 ปฐพีศาสตร์ ชั้นปี 1 | 29-29-0 33-32-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์รังสรรค์ จันต๊ะ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์หทยา อนันต์สุชาติกุล กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดริญญา มูลชัย กรรมการห้อง |
|
| 09 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | 60 | 45 | 15 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วาสนา ศรีรักษ์ |
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป | 26-0-26 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์รังสรรค์ จันต๊ะ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์หทยา อนันต์สุชาติกุล กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดริญญา มูลชัย กรรมการห้อง |
|
| 10 | | พุธ | 09:00-10:00 | ศร301 | 125 | C | 60 | 38 | 22 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ลักขณา ชาปู่ |
| | | สำรองให้: | ส่งเสริมและพัฒนาการเกษตร ชั้นปี 3 | 60-0-60 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์วาสนา ศรีรักษ์ หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.กัลย์ กัลยาณมิตร กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร กรรมการห้อง |
|
| 11 | | พุธ | 09:00-10:00 | ศร306 | 125 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร501 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร501 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล |
| | | สำรองให้: | การประมง ชั้นปี 3 | 56-0-56 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์วาสนา ศรีรักษ์ หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.กัลย์ กัลยาณมิตร กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร กรรมการห้อง |
|
| 12 | | พุธ | 08:00-09:00 | ศร401 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร502 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร502 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปี 1 สัตวศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป วัสดุศาสตร์ ชั้นปี 1 | 17-17-0 10-0-10 33-33-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ลักขณา ชาปู่ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์วัสพล วงษ์ดีไทย กรรมการห้อง Oอาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ กรรมการห้อง |
|
| 13 | | พุธ | 09:00-10:00 | ศร403 | 125 | C | 63 | 46 | 17 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | EC406 | 140 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | EC406 | 140 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์รังสรรค์ จันต๊ะ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตรบัณฑิต (เกษตรศาสตร์) สาขาวิชาพืชไร่ (ต่อเนื่อง 2 ปี) ชั้นปี 3 สัตวศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป | 46-0-46 17-0-17 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ลักขณา ชาปู่ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์วัสพล วงษ์ดีไทย กรรมการห้อง Oอาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ กรรมการห้อง |
|
| 14 | | พุธ | 08:00-09:00 | ศร301 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | เรียนรวม 415 | 124 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | เรียนรวม 415 | 124 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปี 1 | 60-60-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ หัวหน้าห้อง Oรองศาสตราจารย์นภาพร เมฆขยาย กรรมการห้อง |
|
| 15 | | พุธ | 08:00-09:00 | ศร301 | 125 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประภากร ธาราฉาย กรรมการห้อง |
|
| 16 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร403 | 125 | C | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | EC405 | 140 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | EC405 | 140 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิพรทิพย์ คำดี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.ภัทรธนิษฐ์ ศรีจอมทอง หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.ชัชวิจก์ ถนอมถิ่น กรรมการห้อง |
|
| 17 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร301 | 125 | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | สังคม 205 | 102 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สังคม 205 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วาสนา ศรีรักษ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 50-45-5 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 602 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.วีรศักดิ์ ปรกติ กรรมการห้อง |
|
| 18 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร306 | 125 | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีภูมิทัศน์ ชั้นปี 1 | 25-25-0 29-29-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC404 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.รุจาดล นันทชารักษ์ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง กรรมการห้อง |
|
| 19 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร401 | 125 | C | 65 | 60 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศร501 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศร501 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ ชั้นปี 1 | 65-60-5 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.อุดมวิทย์ นักดนตรี หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรีย์วัลย์ เมฆกมล กรรมการห้อง |
|
| 20 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | 65 | 65 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศร502 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศร502 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ ชั้นปี 1 | 65-65-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง กรรมการห้อง ODr.Lloyd Holliday กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง กรรมการห้อง |
|
| 21 | | พุธ | 09:00-10:00 | ศร403 | 125 | C | 62 | 62 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | SE(ดินปุ๋ย) 202 | 108 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | SE(ดินปุ๋ย) 202 | 108 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์รังสรรค์ จันต๊ะ |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 62-62-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง กรรมการห้อง ODr.Lloyd Holliday กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง กรรมการห้อง |
|
| 22 | | พุธ | 09:00-10:00 | ศร301 | 125 | C | 62 | 62 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | เรียนรวม 415 | 124 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | เรียนรวม 415 | 124 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ลักขณา ชาปู่ |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 การสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 1 | 42-42-0 20-20-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล หัวหน้าห้อง Oอาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น กรรมการห้อง Oนางสาวมิกิ มิยาโมโตะ กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์สมโภชน์ โกมลมณี กรรมการห้อง |
|
| 23 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร401 | 125 | C | 62 | 62 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | EC408 | 140 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | EC408 | 140 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 การสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 1 | 27-27-0 35-35-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล หัวหน้าห้อง Oอาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น กรรมการห้อง Oนางสาวมิกิ มิยาโมโตะ กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์สมโภชน์ โกมลมณี กรรมการห้อง |
|
| 24 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร403 | 125 | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | EC405 | 140 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | EC405 | 140 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิพรทิพย์ คำดี |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 54-52-2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC405 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรัชมาศ ลัญชานนท์ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล กรรมการห้อง |
|
| 25 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร306 | 125 | C | 62 | 61 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วาสนา ศรีรักษ์ |
| | | สำรองให้: | พลังงานทดแทน ชั้นปี 1 | 62-61-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จารุลักษณ์ งามลักษณ์ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล กรรมการห้อง |
|
| 26 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร306 | 125 | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ลักขณา ชาปู่ |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 53-49-4 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์วิพรทิพย์ คำดี หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนศิษฏ์ วงศ์ศิริอำนวย กรรมการห้อง Oอาจารย์พีรดา ประจงการ กรรมการห้อง |
|
| 27 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร401 | 125 | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร501 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร501 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล |
| | | สำรองให้: | ส่งเสริมและพัฒนาการเกษตร ชั้นปี 1 | 60-55-5 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์วิพรทิพย์ คำดี หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนศิษฏ์ วงศ์ศิริอำนวย กรรมการห้อง Oอาจารย์พีรดา ประจงการ กรรมการห้อง |
|
| 28 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | 61 | 60 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร502 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร502 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด |
| | | สำรองให้: | พลังงานทดแทน ชั้นปี 1 | 61-60-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์พีราวิชญ์ ภาคนนท์กุล หัวหน้าห้อง Oรองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ จตุรงค์ล้ำเลิศ กรรมการห้อง |
|
| 29 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร503 | 125 | C | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | เรียนรวม 415 | 124 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | เรียนรวม 415 | 124 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์รังสรรค์ จันต๊ะ |
| | | สำรองให้: | ส่งเสริมและพัฒนาการเกษตร ชั้นปี 1 สัตวศาสตร์ ชั้นปี 1 | 37-32-5 20-20-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC406 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.วัชรีวรรณ ชาติพันธ์ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อายุส หยู่เย็น กรรมการห้อง |
|
| 30 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศร502 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศร502 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด |
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-60-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร หัวหน้าห้อง Oรองศาสตราจารย์บัณฑิต หิรัญสถิตย์พร กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวรรณ ชาลีพรหม กรรมการห้อง OMr.Scott Noble กรรมการห้อง |
|
| 31 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร401 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | EC408 | 140 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | EC408 | 140 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร |
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-60-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร หัวหน้าห้อง Oรองศาสตราจารย์บัณฑิต หิรัญสถิตย์พร กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวรรณ ชาลีพรหม กรรมการห้อง OMr.Scott Noble กรรมการห้อง |
|
| 32 | | พุธ | 11:00-12:00 | ศร304 | 125 | C | 63 | 63 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | EC405 | 140 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | EC405 | 140 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิพรทิพย์ คำดี |
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีสารสนเทศ ชั้นปี 1 | 16-16-0 47-47-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง กรรมการห้อง |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 07:00-08:00 | สังคม 212 | 102 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | เสาร์ | 08:00-12:00 | สังคม 212 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วาสนา ศรีรักษ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับเด็กส่งเสริมการเกษตรภาคสมทบ |
|
| 02 | | เสาร์ | 07:00-08:00 | สังคม 205 | 102 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | เสาร์ | 08:00-12:00 | สังคม 205 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับเด็กส่งเสริมการเกษตรภาคสมทบ |
|
| 03 | | | 74 | 74 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อภิมุข ศุภวิบูลย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-11:00 | 302/2 : 801 | 801 | C | 191 | 191 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 302/2 : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.อัญชลี รัตนธรรม |
| | | สำรองให้: | มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 1 รหัส 5308104301 ถึง 5308104360 มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 2 รหัส 5208105301 ถึง 5208105338 มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 3 รหัส 5308114001 ถึง 5308114060 มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 1 รหัส 5308115301 ถึง 5308115348 | 60-55-5 40-32-8 60-0-60 48-48-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 2 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 2 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 2 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 2 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 2 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 2 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์เธียรชัย พัฒนศิริเวทิน หัวหน้าห้อง อาจารย์ดวงพร เพิ่มสุวรรณ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย หัวหน้าห้อง อาจารย์อภิณัฎศ์ ญาณทักษะ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ต่อลาภ คำโย หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.อัญชลี รัตนธรรม หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.พัตรเพ็ญ เพ็ญจำรัส หัวหน้าห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2553 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 1 ต.ค. 2553 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.อัญชลี รัตนธรรม หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธนากร ลัทธิ์ถีระสุวรรณ หัวหน้าห้อง อาจารย์ปกรณ์กฤษณ์ บุญมณี กรรมการห้อง อาจารย์อภิณัฎศ์ ญาณทักษะ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร กรรมการห้อง |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-11:00 | 302/2 : 801 | 801 | C | 180 | 171 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 302/2 : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.อัญชลี รัตนธรรม |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 2 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 2 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 302/3 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี หัวหน้าห้อง อาจารย์บพิตร เกตุวราภรณ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร หัวหน้าห้อง นางสาวรัตนา ปัญญาเครือ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.น้ำฝน รักประยูร กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2553 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 1 ต.ค. 2553 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 1 ต.ค. 2553 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 1 ต.ค. 2553 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 1 ต.ค. 2553 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 1 ต.ค. 2553 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.เกษราพร ทิราวงศ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์กฤดิลดา ล้วนเมือง หัวหน้าห้อง นายปิยะบุตร โพธิคามบำรุง หัวหน้าห้อง นายวงศ์วริศ วงศ์นาค หัวหน้าห้อง นายศักดา ปินตาวงศ์ หัวหน้าห้อง |
|
| ชุมพร |
| 01 | | เสาร์ | 13:00-14:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | 110 | 105 | 5 | W | | |
| | | เสาร์ | 14:00-16:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | L | | | | | | |
| | | เสาร์ | 16:00-18:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สรารัตน์ นุมาศ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 การประมง (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) ชั้นปี 3 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 3 | 91-86-5 2-0-2 2-0-2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | เสาร์ | 08:00-09:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | 120 | 96 | 24 | W | | |
| | | เสาร์ | 09:00-11:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | L | | | | | | |
| | | เสาร์ | 11:00-13:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สรารัตน์ นุมาศ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 การประมง (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 23-21-2 45-37-8 14-14-0 23-23-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 03 | | | 77 | 0 | 77 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|