| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | ศร301 | 125 | C | 308 | 307 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ รองศาสตราจารย์ดนุวัต เพ็งอ้น รองศาสตราจารย์นิพนธ์ ไชยมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ รองศาสตราจารย์ ดร.สห ตุลพงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ รองศาสตราจารย์ประวิตร พุทธานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฏิภาณ สุทธิกุลบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ ศิลมั่น อาจารย์ ดร.เกษศินี สิทธิวงศ์ อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ อาจารย์ ดร.ชัชวิจก์ ถนอมถิ่น |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 501 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 503 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC404 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.สายสกุล ฟองมูล หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.เกษศินี สิทธิวงศ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉันทนา วิชรัตน์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชลิต พงศ์ศุภสมิทธิ์ กรรมการห้อง อาจารย์พิสุทธิ์ กลิ่นขจร กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศรี นนทสวัสดิ์ศรี กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรวิชย์ วินิตเขตคำนวณ กรรมการห้อง |
|
| 02 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | ศร201_2 | 125 | C | 260 | 253 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | ศร201_2 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ รองศาสตราจารย์ดนุวัต เพ็งอ้น รองศาสตราจารย์นิพนธ์ ไชยมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ รองศาสตราจารย์ ดร.สห ตุลพงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ รองศาสตราจารย์ประวิตร พุทธานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฏิภาณ สุทธิกุลบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ ศิลมั่น อาจารย์ ดร.เกษศินี สิทธิวงศ์ อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ อาจารย์ ดร.ชัชวิจก์ ถนอมถิ่น |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฏิภาณ สุทธิกุลบุตร หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวรรณ ชาลีพรหม กรรมการห้อง ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พหล ศักดิ์คะทัศน์ กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.นคเรศ รังควัต กรรมการห้อง |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | ศร301 | 125 | C | 300 | 236 | 64 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ รองศาสตราจารย์ดนุวัต เพ็งอ้น รองศาสตราจารย์นิพนธ์ ไชยมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ รองศาสตราจารย์ ดร.สห ตุลพงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ รองศาสตราจารย์ประวิตร พุทธานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฏิภาณ สุทธิกุลบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ ศิลมั่น อาจารย์ ดร.เกษศินี สิทธิวงศ์ อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ อาจารย์ ดร.ชัชวิจก์ ถนอมถิ่น |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สุชาดา สานุสันต์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.เศรษฐา ศิริพินทุ์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชชา ชาลีพรหม กรรมการห้อง อาจารย์สุภักตร์ ปัญญา กรรมการห้อง |
|
| 04 | | จันทร์ | 14:30-16:00 | ศร201_2 | 125 | C | 260 | 211 | 49 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:30-16:00 | ศร201_2 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ รองศาสตราจารย์ดนุวัต เพ็งอ้น รองศาสตราจารย์นิพนธ์ ไชยมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ รองศาสตราจารย์ ดร.สห ตุลพงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ รองศาสตราจารย์ประวิตร พุทธานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฏิภาณ สุทธิกุลบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ ศิลมั่น อาจารย์ ดร.เกษศินี สิทธิวงศ์ อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ อาจารย์ ดร.ชัชวิจก์ ถนอมถิ่น |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 108 ห้อง SE(ดินปุ๋ย) 202 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐวุฒิ ดุษฎี หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.พรพันธ์ ภู่พร้อมพันธุ์ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.นเรศ ศิริเกษร กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ กรรมการห้อง |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00-14:30 | ศร301 | 125 | C | 301 | 300 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ รองศาสตราจารย์ดนุวัต เพ็งอ้น รองศาสตราจารย์นิพนธ์ ไชยมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ รองศาสตราจารย์ ดร.สห ตุลพงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ รองศาสตราจารย์ประวิตร พุทธานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฏิภาณ สุทธิกุลบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ ศิลมั่น อาจารย์ ดร.เกษศินี สิทธิวงศ์ อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ อาจารย์ ดร.ชัชวิจก์ ถนอมถิ่น |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 110 ห้อง ศกฬรับรอง2 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน1 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน2 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.สห ตุลพงศ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ ศิลมั่น หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชิต อินปรา หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.สัณห์ ละอองศรี กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พงศ์ศุภสมิทธิ์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์สินธนา ลีนานุรักษ์ กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ศุภธิดา อ่ำทอง กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรีย์วัลย์ เมฆกมล กรรมการห้อง อาจารย์ภรนาลินท์ สิงหบำรุง กรรมการห้อง |
|
| 06 | | อังคาร | 14:30-16:00 | ศร301 | 125 | C | 300 | 251 | 49 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:30-16:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ รองศาสตราจารย์ดนุวัต เพ็งอ้น รองศาสตราจารย์นิพนธ์ ไชยมงคล รองศาสตราจารย์ ดร.ปราโมช ศีตะโกเศศ รองศาสตราจารย์ ดร.สห ตุลพงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ รองศาสตราจารย์ประวิตร พุทธานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฏิภาณ สุทธิกุลบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ ศิลมั่น อาจารย์ ดร.เกษศินี สิทธิวงศ์ อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ อาจารย์ ดร.ชัชวิจก์ ถนอมถิ่น |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 602 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 601 30 ก.ย. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์นิพนธ์ ไชยมงคล หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.วีรศักดิ์ ปรกติ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ประวิตร พุทธานนท์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.ชัชวิจก์ ถนอมถิ่น หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.วิลาวรรณ ศิริพูนวิวัฒน์ กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ชาญณรงค์ ดวงสอาด กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์เรณู สุวรรณพรสกุล กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิกราน หอมดวง กรรมการห้อง |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 09:30-11:00 | N104:811 | 811 | C | 266 | 258 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:30-11:00 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลรัตน์ ศรีนนท์ อาจารย์ ดร.ประเจต อำนาจ |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 3 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 3 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/3 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์วิไลรัตน์ ศรีนนท์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ธีราพัฒน์ จักรเงิน หัวหน้าห้อง นายธวัชชัย ชัยธวัชวิถี หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.อัญชลี รัตนธรรม กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประดุง สวนพุฒ กรรมการห้อง อาจารย์มรกต วงศ์หน่อ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่พันตรี ดร.ประเทือง โชคประเสริฐ กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 27 ก.ย. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/1:801 27 ก.ย. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 27 ก.ย. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 27 ก.ย. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 27 ก.ย. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/1:801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | นายธวัชชัย ชัยธวัชวิถี หัวหน้าห้อง นายอนุกูล จันทร์แก้ว หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.ประกิตต์ โกะสูงเนิน หัวหน้าห้อง นางสาวรัตนา ปัญญาเครือ หัวหน้าห้อง อาจารย์วิไลรัตน์ ศรีนนท์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิกานดา ใหม่เฟย กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรพงษ์ ทองเรือง กรรมการห้อง นายปิยะบุตร โพธิคามบำรุง กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ กรรมการห้อง |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อังคาร | 09:30-11:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | 88 | 88 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:30-11:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จิระศักดิ์ วิชาสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 97-87-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 701 ห้อง 202 2 ส.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 701 ห้อง 203 2 ส.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 701 ห้อง 201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-14:30 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | 43 | 42 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จิระศักดิ์ วิชาสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ ชั้นปี 3 พัฒนาการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป | 32-21-11 10-0-10 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 701 ห้อง 102 2 ส.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 701 ห้อง 101 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนสิงห์ฯ | 714 | C | 68 | 68 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สิงหล นาคประสม |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนปัตตานี | 714 | C | 181 | 180 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ไพรัตน์ จีรเสถียร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อาทิตย์ | 19:00-22:00 | ห้องเรียนสตูล | 714 | C | 94 | 93 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ดำรงค์รักษ์ รักบุรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อาทิตย์ | 19:00-22:00 | ห้องเรียนพัทลุง | 714 | C | 154 | 153 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สมพร ดำยศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อาทิตย์ | 19:00-22:00 | ห้องเรียนหาดใหญ่ | 714 | C | 75 | 74 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ยุทธพงษ์ จิตรพัฒนากุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | จันทร์ | 19:00-22:00 | ห้องเรียนยะลา | 714 | C | 69 | 1 | 68 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | เสาร์ | 19:00-22:00 | ห้องเรียนยะลา | 714 | C | 69 | 0 | 69 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | อาทิตย์ | 19:00-22:00 | ห้องเรียนยะลา | 714 | C | 69 | 0 | 69 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | เสาร์ | 19:00-22:00 | ห้องเรียนยะลา | 714 | C | 69 | 0 | 69 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | อาทิตย์ | 19:00-22:00 | ห้องเรียนเบตง | 714 | C | 283 | 0 | 283 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | อาทิตย์ | 07:00-10:00 | ห้องเรียนหาดใหญ่ | 714 | C | 74 | 62 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สิรภัทร บุญมาทัต |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | อาทิตย์ | 19:00-22:00 | ห้องเรียนพังงา | 714 | C | 80 | 0 | 80 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | อาทิตย์ | 19:00-22:00 | ห้องเรียนปลายพระ | 714 | C | 63 | 0 | 63 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 16 | | เสาร์ | 19:30-22:30 | ห้องเรียนสตูล | 714 | C | 51 | 50 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ดำรงค์รักษ์ รักบุรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|