| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | 160 | 159 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์รังสรรค์ จันต๊ะ หัวหน้าห้อง อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นลิน วงศ์ขัตติยะ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราภรณ์ อุ่นใจ กรรมการห้อง |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:30 | ศร304 | 125 | C | 160 | 131 | 29 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พีรดา ประจงการ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พีรดา ประจงการ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.รุจาดล นันทชารักษ์ กรรมการห้อง นางสาวมิกิ มิยาโมโตะ กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.อารีย์ เชื้อเมืองพาน กรรมการห้อง |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:30 | ศร503 | 125 | C | 160 | 144 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | ศร503 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิรวัฒน์ รักชาติ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง หัวหน้าห้อง อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พันธุ์ระวี กองบุญเทียม กรรมการห้อง |
|
| 04 | | อังคาร | 11:00-12:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | 160 | 144 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรีย์วัลย์ เมฆกมล หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.วัชรีวรรณ ชาติพันธ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กระสินธุ์ หังสพฤกษ์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชาญ คงธรรม กรรมการห้อง |
|
| 05 | | อังคาร | 11:00-12:30 | ศร304 | 125 | C | 160 | 150 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พีรดา ประจงการ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร402 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ไชยยันต์ โตเทศ หัวหน้าห้อง อาจารย์อนันต์ ปินตารักษ์ หัวหน้าห้อง นางสาวชลิตดา มัธยมบุรุษ กรรมการห้อง อาจารย์วีรกิต วงศ์วิชิต กรรมการห้อง Dr.Lloyd Holliday กรรมการห้อง |
|
| 06 | | อังคาร | 11:00-12:30 | ศร503 | 125 | C | 160 | 121 | 39 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | ศร503 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กรัยพัฒน์ บุญเรือง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 127 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิพรทิพย์ คำดี หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.กวินรัตน์ อัฐวงศ์ชยากร กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.สกล ไข่คำ กรรมการห้อง |
|
| 07 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | ศร503 | 125 | C | 160 | 125 | 35 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | ศร503 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิรวัฒน์ รักชาติ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬรับรอง2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สุธาสินี มณีทอน หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์อัจฉรี เหมสันต์ กรรมการห้อง อาจารย์วุฒิพจน์ ศุภวิริยากร กรรมการห้อง |
|
| 08 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | ศร301 | 125 | C | 160 | 150 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พีรดา ประจงการ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเกษตร ชั้นปี 1 วิศวกรรมอาหาร ชั้นปี 1 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 51-47-4 49-48-1 50-49-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC402 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ปริสุทธิ์ จิตต์ภักดี หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.มัณฑนา ภาคสุวรรณ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด กรรมการห้อง อาจารย์ภรนาลินท์ สิงหบำรุง กรรมการห้อง |
|
| 09 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 160 | 149 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กรัยพัฒน์ บุญเรือง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC403 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC404 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC405 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.กัลย์ กัลยาณมิตร หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ฤทธิชัย อัศวราชันย์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.อุดมลักขณ์ ธรรมปัญญา หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุษารัตน์ รัตนคำนวณ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.สมนึก สินธุปวน กรรมการห้อง อาจารย์ไชยา ชวชาติ กรรมการห้อง |
|
| 10 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | 160 | 92 | 68 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิรวัฒน์ รักชาติ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ไตรภพ ยศราช หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ดำเกิง ชำนาญค้า กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส กรรมการห้อง |
|
| 11 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | ศร201_2 | 125 | C | 160 | 119 | 41 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | ศร201_2 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พีรดา ประจงการ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.กิตติกร หาญตระกูล หัวหน้าห้อง Oอาจารย์นารีวรรณ กลิ่นรัตน์ หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.นเรศ ศิริเกษร กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ กรรมการห้อง |
|
| 12 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | ศร304 | 125 | C | 161 | 160 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กรัยพัฒน์ บุญเรือง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร501 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.จิราวรรณ รอนราญ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อดิศักดิ์ จูมวงษ์ กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์วิทยา วราสวัสดิ์ กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์ ดร.ชาญณรงค์ ดวงสอาด กรรมการห้อง |
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | ศร201_2 | 125 | C | 150 | 149 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | ศร201_2 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 602 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 601 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์สุชาดา สานุสันต์ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ไพศาล กาญจนวงศ์ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศราภา ศุทรินทร์ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐวุฒิ ดุษฎี กรรมการห้อง Oอาจารย์ ดร.เศรษฐา ศิริพินทุ์ กรรมการห้อง Oอาจารย์ ดร.เกษศินี สิทธิวงศ์ กรรมการห้อง |
|
| 14 | | อังคาร | 15:00-16:30 | ศร503 | 125 | C | 120 | 76 | 44 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | ศร503 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พีรดา ประจงการ |
| | | สำรองให้: | พลังงานทดแทน ชั้นปี 2 | 119-75-44 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 108 ห้อง SE(ดินปุ๋ย) 202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิทยา ดวงธิมา หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวรรณ ชาลีพรหม กรรมการห้อง |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาสาขาพลังงานทดแทน ชั้นปี 2 |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | | 60 | 50 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิรวัฒน์ รักชาติ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการปกครองท้องถิ่น สมทบ รหัส 53 เท่านั้น |
|
| 02 | | | 60 | 48 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กรัยพัฒน์ บุญเรือง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิชาการปกครองท้องถิ่น สมทบ รหัส 53 เท่านั้น |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 11:00-12:30 | N104:811 | 811 | C | 275 | 271 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 5 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 5 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 5 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 5 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 5 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 5 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 118 : 801 5 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 5 ส.ค. 2553 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์กฤดิลดา ล้วนเมือง หัวหน้าห้อง อาจารย์ดวงพร เพิ่มสุวรรณ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.สุภารัตน์ อำนาจ หัวหน้าห้อง อาจารย์บพิตร เกตุวราภรณ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ปกรณ์กฤษณ์ บุญมณี หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.เกษราพร ทิราวงศ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี หัวหน้าห้อง อาจารย์เธียรชัย พัฒนศิริเวทิน หัวหน้าห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 118 : 801 6 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 6 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 6 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/1:801 6 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สรียา ทรัพย์ศิริ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.นิติกาญจน์ นาคประสม หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลักขณา พันธุ์แสนศรี หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา หัวหน้าห้อง อาจารย์บพิตร เกตุวราภรณ์ กรรมการห้อง อาจารย์วิไลรัตน์ ศรีนนท์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง กรรมการห้อง |
|
| 02 | | | 0 | 0 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | คาวบอย1 | 713 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | คาวบอย1 | 713 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัญญาภัค หล้าแหล่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ชุมพล อังคณานนท์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:30 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | 47 | 45 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัญญาภัค หล้าแหล่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ชุมพล อังคณานนท์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 23-21-2 23-23-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 03 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | ห้องเรียนปัตตานี | 714 | C | 180 | 180 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กนกวรรณ เอกเจริญกุล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 การประมง (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) ชั้นปี 2 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 3 | 15-13-2 22-21-1 12-0-12 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | ห้องเรียนสตูล | 714 | C | 93 | 93 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จำแลง แสงจันทร์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | ห้องเรียนพัทลุง | 714 | C | 153 | 153 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เปรมฤดี ดำยศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | ห้องเรียนหาดใหญ่ | 714 | C | 74 | 74 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วาสนา เรืองศิษฐ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | ห้องเรียนยะลา | 714 | C | 71 | 69 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุบลทิพย์ ไชยแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | เสาร์ | 12:00-15:00 | ห้องเรียนยะลา | 714 | C | 69 | 69 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุบลทิพย์ ไชยแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | ห้องเรียนยะลา | 714 | C | 69 | 69 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วันพิชิต ศรีสุข |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | เสาร์ | 12:00-15:00 | ห้องเรียนยะลา | 714 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วันพิชิต ศรีสุข |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | ห้องเรียนเบตง | 714 | C | 83 | 82 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ประเทือง ถึงดี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | ห้องเรียนพังงา | 714 | C | 81 | 81 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิสันต์ พาหะมะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | ห้องเรียนปลายพระ | 714 | C | 63 | 63 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิสันต์ พาหะมะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|