| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | SAS307 | 142 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 305 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์หลี่ ยิง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | SAS307 | 142 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จุฑามาศ อาจนาเสียว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร302 | 125 | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนาพร ขันธบุตร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนาพร ขันธบุตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.สิริวัฒน์ สาครวาสี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร302 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | เรียนรวม 427 | 124 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โชคชัย ยาทองไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | สังคม 506 | 102 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โชคชัย ยาทองไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 07 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร401 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร401 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิรัตน์ คำศรีจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 09 | | อังคาร | 08:00-10:00 | เรียนรวม 415 | 124 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิราดร ถิ่นอ่วน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิรัตน์ คำศรีจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 10 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | เรียนรวม 415 | 124 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิคม มูลเมือง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิคม มูลเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 11 | | อังคาร | 10:00-12:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์จิราดร ถิ่นอ่วน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิคม มูลเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 12 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิราดร ถิ่นอ่วน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์จิราดร ถิ่นอ่วน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 13 | | อังคาร | 13:00-15:00 | สังคม 610 | 102 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์วิพรทิพย์ คำดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์อลงกต กองมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 14 | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สังคม 610 | 102 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร201_1 (A) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.อัครินทร์ อินทนิเวศน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 15 | | อังคาร | 15:00-17:00 | สังคม 609 | 102 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ณัฐต์ณิชา สุขเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 16 | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สังคม 610 | 102 | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร301 (A) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิตติกร สาสุจิตต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 17 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร302 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิราดร ถิ่นอ่วน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์อรจนา แสนไชย จันทรประยูร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 18 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร302 | 125 | C | 67 | 64 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.สุเทพ วัชรเวชศฤงคาร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 19 | | อังคาร | 13:00-15:00 | เรียนรวม 415 | 124 | C | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.สุเทพ วัชรเวชศฤงคาร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 20 | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | เรียนรวม 415 | 124 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริพร มณีชูเกตุ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐดนัย ลิขิตตระการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 21 | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศร304 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กระสินธุ์ หังสพฤกษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เอกพิชญ์ ชินะข่าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 22 | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศร304 | 125 | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์อนงค์กร เทรล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 23 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ศร303 | 125 | C | 51 | 47 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ศร303 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.สุรีย์พร เจรียงประเสริฐ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 105 : 801 | 801 | C | 57 | 57 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 15-15-0 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ก.ย. 2558 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ประกิตต์ โกะสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ฑีฆา โยธาภักดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | นายธวัชชัย ชัยธวัชวิถี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่พันตรี ดร.ประเทือง โชคประเสริฐ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-12:00 | N110:811 | 811 | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 1 | 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ก.ย. 2558 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ประกิตต์ โกะสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ฑีฆา โยธาภักดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | นายธวัชชัย ชัยธวัชวิถี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่พันตรี ดร.ประเทือง โชคประเสริฐ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | N108:811 | 811 | C | 40 | 19 | 21 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40-19-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ก.ย. 2558 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ประกิตต์ โกะสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ฑีฆา โยธาภักดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | นายธวัชชัย ชัยธวัชวิถี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่พันตรี ดร.ประเทือง โชคประเสริฐ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 105 : 801 | 801 | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ก.ย. 2558 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์กฤดิลดา ล้วนเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ประเจต อำนาจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายเปรมชัย สุทธคุณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 105 : 801 | 801 | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 50-47-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ก.ย. 2558 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์กฤดิลดา ล้วนเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ประเจต อำนาจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายเปรมชัย สุทธคุณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-15:00 | N103:811 | 811 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 70-70-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ก.ย. 2558 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 28 ก.ย. 2558 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 28 ก.ย. 2558 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ประเจต อำนาจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประดุง สวนพุฒ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 11 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 11 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ทิพารัตน์ สหตรงจิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญาพร อายุมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|