| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | 103 | 103 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กฤษตธี สุนันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์กฤษตธี สุนันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โชคชัย ยาทองไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมชัย ปัญญาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-10:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | 132 | 123 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์กฤษตธี สุนันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.บงกชมาศ เอกเอี่ยม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา หาญนอก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นนท์ น้าประทานสุข อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 13:00-15:00 | N102:811 | 811 | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | N102:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 1 | 17-16-1 39-37-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 2 มี.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ดวงพร เพิ่มสุวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 3 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ดวงพร เพิ่มสุวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 302 | 716 | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 306 | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ฐิระ ทองเหลือ |
| | | สำรองให้: | การประมง ปี 1 ขึ้นไป การประมง ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 55-12-43 55-36-19 55-8-47 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 308 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ฐิระ ทองเหลือ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.ฐิติมา ศรีพร กรรมการห้อง |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 302 | 716 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 302 | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ฐิระ ทองเหลือ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 55-45-10 50-14-36 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ประสาทพร กออวยชัย หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.วิลาสินี แก้ววรา กรรมการห้อง |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 303 | 716 | C | 50 | 7 | 43 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 303 | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ฐิระ ทองเหลือ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ชั้นปี 1 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป | 50-6-44 50-1-49 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 308 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ฐิระ ทองเหลือ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.ฐิติมา ศรีพร กรรมการห้อง |
|