| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1208/1 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค |
| | | สำรองให้: | การประมง ชั้นปี 1 | 40-15-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นักรบ นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นางสาวชลิตดา มัธยมบุรุษ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1208/1 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู |
| | | สำรองให้: | การประมง ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นักรบ นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นางสาวชลิตดา มัธยมบุรุษ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1208/1 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู |
| | | สำรองให้: | การประมง ชั้นปี 1 | 40-25-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นักรบ นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นางสาวชลิตดา มัธยมบุรุษ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1208/2 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค |
| | | สำรองให้: | การประมง ชั้นปี 1 สัตวศาสตร์ ชั้นปี 1 | 16-13-3 9-8-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชาญ คงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.รภัสสรณ์ คงธนจารุอนันต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ โฆษภัทรพิมพ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรี สิงหะวาระ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1208/1 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู |
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40-28-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชาญ คงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.รภัสสรณ์ คงธนจารุอนันต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ โฆษภัทรพิมพ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรี สิงหะวาระ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1208/2 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู |
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชาญ คงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.รภัสสรณ์ คงธนจารุอนันต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ โฆษภัทรพิมพ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรี สิงหะวาระ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | 46 | 41 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1208/2 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี |
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วลัยลดา ถาวรมงคลกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ว่าที่ร้อยเอก ดร.จิระชัย ยมเกิด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.กอบลาภ อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
|
| 08 | | จันทร์ | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1208/1 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตรบัณฑิต (เกษตรศาสตร์) สาขาวิชาอารักขาพืช ชั้นปี 2 เกษตรเคมี ชั้นปี 2 | 35-21-14 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วลัยลดา ถาวรมงคลกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ว่าที่ร้อยเอก ดร.จิระชัย ยมเกิด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.กอบลาภ อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
|
| 09 | | จันทร์ | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1208/1 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตรบัณฑิต (เกษตรศาสตร์) สาขาวิชาอารักขาพืช ชั้นปี 2 | 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วลัยลดา ถาวรมงคลกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ว่าที่ร้อยเอก ดร.จิระชัย ยมเกิด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.กอบลาภ อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
|
| 10 | | จันทร์ | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | 42 | 39 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1208/2 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตรบัณฑิต (เกษตรศาสตร์) สาขาวิชาอารักขาพืช ชั้นปี 2 ปฐพีศาสตร์ ชั้นปี 1 | 28-28-0 10-4-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.วลัยลดา ถาวรมงคลกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 Oอาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ว่าที่ร้อยเอก ดร.จิระชัย ยมเกิด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.กอบลาภ อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 Oอาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
|
| 11 | | จันทร์ | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1208/2 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตรบัณฑิต (เกษตรศาสตร์) สาขาวิชาพืชไร่ ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.วลัยลดา ถาวรมงคลกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 Oอาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ว่าที่ร้อยเอก ดร.จิระชัย ยมเกิด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.กอบลาภ อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 Oอาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
|
| 12 | | จันทร์ | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1208/1 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตรบัณฑิต (เกษตรศาสตร์) สาขาวิชาพืชไร่ ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัลลิกา ราชกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.เจตฑถ์ ดวงสงค์ถ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ศริญณา มาปลูก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 13 | | จันทร์ | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1208/2 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรเคมี ชั้นปี 2 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัลลิกา ราชกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.เจตฑถ์ ดวงสงค์ถ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ศริญณา มาปลูก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 14 | | จันทร์ | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | 41 | 39 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1208/2 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู |
| | | สำรองให้: | ปฐพีศาสตร์ ชั้นปี 1 | 1-1-0 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 มี.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัลลิกา ราชกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.เจตฑถ์ ดวงสงค์ถ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ศริญณา มาปลูก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| แพร่ |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | N109:811 | 811 | C | 45 | 40 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-19:00 | ST306 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประดุง สวนพุฒ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 1 | 39-37-2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N202:811 8 พ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N201:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประดุง สวนพุฒ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|