| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | 110 | 109 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กฤษตธี สุนันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ธ.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์นารีวรรณ กลิ่นรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.อุกฤษณ์ มารังค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ศักดิ์ชัย เสถียรพีระกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-10:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | 115 | 115 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ธ.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.นคเรศ รังควัต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พัทธ์ยศ เดชศิริ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ นายสัตวแพทย์ ดร.วศิน เจริญตัณธนกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | 128 | 85 | 43 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ธ.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ปัณณวัฒน์ วังอนุสรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-12:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | 110 | 100 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | สิงห์พลิน | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กฤษตธี สุนันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ธ.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์กฤษตธี สุนันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อรรถวิท ชังคมานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 17:00-19:00 | SAS301 | 142 | C | 65 | 50 | 15 | W | | |
| | | พุธ | 19:00-21:00 | SAS301 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ธ.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์ปราชญ์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ ปี 1 เท่านั้น |
|
| 02 | | พุธ | 17:00-19:00 | SAS305 | 142 | C | 65 | 48 | 17 | W | | |
| | | พุธ | 19:00-21:00 | SAS305 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กฤษตธี สุนันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ธ.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์ปราชญ์ |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | บริหารท้องถิ่นปี 1 เท่านั้น |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | N108:811 | 811 | C | 25 | 24 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | N108:811 | 811 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ชั้นปี 2 | 25-24-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ทิพารัตน์ สหตรงจิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-15:00 | N107:811 | 811 | C | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | FF ฟาร์มสาธิต | 806 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ ชั้นปี 3 เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 4 | 9-8-1 22-20-2 15-12-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 29 ก.ย. 2559 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ฑีฆา โยธาภักดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายวงศ์วริศ วงศ์นาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 2 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ละออทิพย์ นะโลกา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 16:00-18:00 | FF ฟาร์มสาธิต | 806 | L | 80 | 80 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 302/2 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 80-80-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายวงศ์วริศ วงศ์นาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ละออทิพย์ นะโลกา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|