| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 69 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 68 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สิริกัญญา สงวนพงษ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 15:00-17:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ดาว แสงบุญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 69 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พุธ | 08:00-10:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 69 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เนื้อทิพย์ คะชา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พุธ | 10:00-12:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 69 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 13:00-15:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางสาวธมนณัฏฐ์ เสียงเพราะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 67 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เนื้อทิพย์ คะชา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 69 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยภัทร ชัยชมพู |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 68 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปารดา เดชะประทุมวัน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มารียาดาร์ ธีดาอักษรสกุลส์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 69 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ดาว แสงบุญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 54 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยภัทร ชัยชมพู |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 16 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 43 | 27 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 17 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 68 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สิริกัญญา สงวนพงษ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 18 | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุมาวดี จันทร์ศรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 13:00-15:00 | ห้องคอม C | 125 | L | 99 | 0 | 99 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ รัฐศาสตร์ |
|
| 02 | | เสาร์ | 08:00-10:00 | ห้องคอม B | 125 | L | 99 | 2 | 97 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ การบริหารท้องถิ่น |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | C3 COM : 801 | 801 | L | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 4 | 39-39-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อลิษา อินจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายคุณณัฐกิตต์ วงศ์จันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N201:811 29 พ.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N202:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | C1 COM : 801 | 801 | L | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 4 | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N203:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชิตร์ วรรณคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | C3 COM : 801 | 801 | L | 53 | 53 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 4 | 53-53-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อลิษา อินจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายคุณณัฐกิตต์ วงศ์จันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N203:811 29 พ.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N204:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 นายกิติพงษ์ วุฒิญาณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชิตร์ วรรณคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | C3 COM : 801 | 801 | L | 48 | 45 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 3 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 26 ก.ย. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.พัตรเพ็ญ เพ็ญจำรัส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N209:811 29 พ.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N208:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อิศรา วัฒนนภาเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 นายวงศ์วริศ วงศ์นาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | C3 COM : 801 | 801 | L | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 4 ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ ชั้นปี 4 | 19-19-0 12-12-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N209:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อิศรา วัฒนนภาเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | | 90 | 83 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วิลาสินี แก้ววรา อาจารย์ ดร.ฐิติมา ศรีพร |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 4 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 3 การประมง ปี 2 ขึ้นไป | 80-36-44 80-19-61 80-11-69 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 404 1 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 405 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วิลาสินี แก้ววรา หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทธิรักษ์ ผลเจริญ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.นรา พงษ์พานิช กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.จุฑามาส เพ็งโคนา กรรมการห้อง |
|