| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | SAS303 | 142 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | SAS303 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เจตฑถ์ ดวงสงค์ถ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-303 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ชัยวัชน์ หน่อรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ไพศาล กาญจนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สุชาดา สายทิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ปี 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | SAS304 | 142 | C | 60 | 53 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | SAS304 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เจตฑถ์ ดวงสงค์ถ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.เจตฑถ์ ดวงสงค์ถ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรารถนา ยศสุข อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.เจตฑถ์ ดวงสงค์ถ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัญชา ทองมี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ปี 3 |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 17:00-19:00 | SAS303 | 142 | C | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 19:00-21:00 | SAS303 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เจตฑถ์ ดวงสงค์ถ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 142 ห้อง SAS308 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รัฐศาสตร์ปี 3 |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 12:30-14:30 | N103:811 | 811 | C | 83 | 80 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 12:30-14:30 | N103:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 3 | 83-80-3 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N209:811 7 ธ.ค. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N208:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 นายวราวุธ อัฐวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญาพร อายุมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 405 | 716 | C | 60 | 42 | 18 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 405 | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 3 | 60-38-22 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2559 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 404 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ประสาทพร กออวยชัย หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.ฐิระ ทองเหลือ กรรมการห้อง |
|