| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | ศร401 | 125 | C | 120 | 120 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | ศร401 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2559 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์จิลลา กิติกรวรเดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2559 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนาพร ขันธบุตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ชวโรจน์ ใจสิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | ศร204 | 125 | C | 120 | 120 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | ศร204 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2559 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์จิราดร ถิ่นอ่วน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อากิโก ซาไก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2559 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วัสพล วงษ์ดีไทย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | อังคาร | 14:30-16:00 | ศร204 | 125 | C | 120 | 119 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:30-16:00 | ศร204 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ต.ค. 2559 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 2 ต.ค. 2559 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์จิราดร ถิ่นอ่วน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อากิโก ซาไก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายWilliam John Mckenzie อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.กิตยุตม์ กิตติธรสกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 ธ.ค. 2559 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 7 ธ.ค. 2559 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วัสพล วงษ์ดีไทย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อนงค์กร เทรล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.กิติศักดิ์ โอสถานันต์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อังคาร | 13:00-14:30 | ห้องประชุมใหญ่ | 716 | C | 140 | 124 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | ห้องประชุมใหญ่ | 716 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิชชุดา เอื้ออารี อาจารย์ ดร.นรา พงษ์พานิช |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 การจัดการ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 การประมง ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 2 ขึ้นไป การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป | 140-46-94 140-9-131 140-10-130 140-16-124 140-38-102 140-3-137 140-0-140 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 402 29 ก.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 301 29 ก.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 308 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ฉัตรนลิน แก้วสม หัวหน้าห้อง อาจารย์ธุวพล ทองอินทราช หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.จุฑามาส เพ็งโคนา กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์อำนาจ รักษาพล กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัลลิกา จินดาซิงห์ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรพิมล พิมลรัตน์ หัวหน้าห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 301 29 พ.ย. 2559 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 308 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วิลาสินี แก้ววรา หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.วีรภรณ์ โตคีรี หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุทธิกานต์ คงคล้าย กรรมการห้อง อาจารย์ปณิดา กันถาด กรรมการห้อง |
|