| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 21 | 21 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.วิวัฒน์ หวังเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทริกา มณีพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉันทนา วิชรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 37 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | 3403 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.วิวัฒน์ หวังเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทริกา มณีพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉันทนา วิชรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 33 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.วิวัฒน์ หวังเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทริกา มณีพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉันทนา วิชรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 37 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | 3403 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.วิวัฒน์ หวังเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทริกา มณีพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉันทนา วิชรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 0 | 42 | W | | CLOSED |
| | | อังคาร | 08:00-11:00 | 3403 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 29 | 13 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.วิวัฒน์ หวังเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทริกา มณีพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉันทนา วิชรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 39 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | 3403 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โชคชัย ยาทองไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กระสินธุ์ หังสพฤกษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉวีวรรณ พันธ์ไชยศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | 3403 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กัญญา บุตราช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โชคชัย ยาทองไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กระสินธุ์ หังสพฤกษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉวีวรรณ พันธ์ไชยศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.นพมณี โทปุญญานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อดิศักดิ์ จูมวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ศักดิ์ชัย เสถียรพีระกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ศาสตราจารย์ ดร.นิวุฒิ หวังชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-14:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-404 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ดำเกิง ชำนาญค้า อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-404 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.จงกล พรมยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 11 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-14:00 | 3403 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-408 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-408 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรี สิงหะวาระ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 12 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 11:00-14:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.เศรษฐา ศิริพินทุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.อุกฤษณ์ มารังค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.พิมพิมล แก้วมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 13 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 26 | 16 | W | | |
| | | อังคาร | 11:00-14:00 | 3403 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.เศรษฐา ศิริพินทุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.อุกฤษณ์ มารังค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.พิมพิมล แก้วมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 14 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 39 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.เศรษฐา ศิริพินทุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.อุกฤษณ์ มารังค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.พิมพิมล แก้วมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 15 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 3102 | 141 | C | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-11:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กัญญา บุตราช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศรี นนทสวัสดิ์ศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์อรจนา แสนไชย จันทรประยูร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 16 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 31 | 11 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศรี นนทสวัสดิ์ศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์อรจนา แสนไชย จันทรประยูร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 17 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | 3403 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศรี นนทสวัสดิ์ศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์อรจนา แสนไชย จันทรประยูร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 18 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 35 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | 3403 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กัญญา บุตราช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์จักรภพ วงศ์ละคร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 19 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 3102 | 141 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 11:00-14:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ศักดิ์ชัย เสถียรพีระกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์จักรภพ วงศ์ละคร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:00 | ST107 | 803 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:00 | ST107 | 803 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-12:00 | ST101 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์สินีนาฏ สองศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:00 | ST107 | 803 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:00 | ST107 | 803 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | ST101 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด อาจารย์สินีนาฏ สองศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธรรมศักดิ์ พันธุ์แสนศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:00 | ST107 | 803 | C | 30 | 13 | 17 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:00 | ST107 | 803 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-12:00 | ST101 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์สินีนาฏ สองศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 30-13-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายบัญชา เชาว์แล่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | N103:811 | 811 | C | 30 | 18 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | N103:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-16:00 | ST101 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด อาจารย์สินีนาฏ สองศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ปี 1 ขึ้นไป | 30-18-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายบัญชา เชาว์แล่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | N103:811 | 811 | C | 43 | 32 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | N103:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-16:00 | ST101 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด อาจารย์สินีนาฏ สองศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 1 | 43-30-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายบัญชา เชาว์แล่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 06 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | N103:811 | 811 | C | 36 | 19 | 17 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | N103:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-12:00 | ST101 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด อาจารย์สินีนาฏ สองศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 1 | 7-7-0 11-11-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายบัญชา เชาว์แล่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 08 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | N103:811 | 811 | C | 20 | 18 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | N103:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ST101 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 1 | 15-15-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายบัญชา เชาว์แล่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 07 | | | 26 | 26 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 25-25-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | กป (สมทบ) |
|
| ชุมพร |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 403 | 716 | C | 40 | 23 | 17 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | LAB3 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พัชรินทร์ วิริยะสุขสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 40-15-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ชรินทร ศรีวิฑูรย์ หัวหน้าห้อง อาจารย์นาตาลี อาร์ ใจเย็น กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทธิรักษ์ ผลเจริญ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ ดร.ฐิติมา ศรีพร กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 403 | 716 | C | 50 | 42 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | LAB3 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พัชรินทร์ วิริยะสุขสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | การประมง ชั้นปี 1 การประมง ปี 1 ขึ้นไป | 40-24-16 40-18-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วิลาสินี แก้ววรา หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุทธิกานต์ คงคล้าย กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พัชรินทร์ วิริยะสุขสวัสดิ์ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรพิมล พิมลรัตน์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|