| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศร201_1 | 125 | C | 260 | 257 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศร201_1 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศริญณา มาปลูก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์ ดร.กิตติคุณ พระกระจ่าง อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ โฆษภัทรพิมพ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐปน ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กัญญา บุตราช |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน1 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน2 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศริญณา มาปลูก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ปานแพร เชาวน์ประยูร อุดมรักษาทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 6 ต.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 6 ต.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน2 6 ต.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ศริญณา มาปลูก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กระสินธุ์ หังสพฤกษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.เกศสุดา สิทธิสันติกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สุชาดา สายทิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศร201_1 | 125 | C | 263 | 262 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศร201_1 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์ ดร.กิตติคุณ พระกระจ่าง อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ โฆษภัทรพิมพ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐปน ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์ศริญณา มาปลูก อาจารย์กัญญา บุตราช |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 501 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 503 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดารชาต์ เทียมเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิสรา กิจเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 6 ต.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 6 ต.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 501 6 ต.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ชุดาภัค ชัยชมพู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศร201_1 | 125 | C | 263 | 261 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศร201_1 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์ ดร.กิตติคุณ พระกระจ่าง อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ โฆษภัทรพิมพ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐปน ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์ศริญณา มาปลูก อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ โฆษภัทรพิมพ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัลลิกา ราชกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.สายสกุล ฟองมูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 6 ต.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 6 ต.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ โฆษภัทรพิมพ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทฤทธิ์ โชคถาวร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 04 | | อาทิตย์ | 07:00-11:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 76 | 74 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ โฆษภัทรพิมพ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐปน ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์ศริญณา มาปลูก |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สมทบ |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ST107 | 803 | C | 90 | 76 | 14 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ST107 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์สินีนาฏ สองศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 73-73-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 811 ห้อง N101:811 1 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 811 ห้อง N102:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 10 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 10 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 302 | 716 | C | 20 | 15 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 302 | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยนุช จันทรัมพร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 30-15-15 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|