| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 80-502 | 147 | C | 80 | 0 | 80 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 80-502 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 80-502 | 147 | C | 80 | 43 | 37 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 80-502 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-502 | 147 | C | 80 | 71 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-502 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 80-502 | 147 | C | 80 | 50 | 30 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | 80-502 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-502 | 147 | C | 80 | 79 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-502 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 10:00-12:00 | 80-502 | 147 | C | 80 | 0 | 80 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | 80-502 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | N104:811 | 811 | C | 220 | 203 | 17 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | N104:811 | 811 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางสาวขนิษฐา เกตุสุวรรณ์ อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 2 เทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปี 1 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 1 เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 36-36-0 8-6-2 59-56-3 17-15-2 18-18-0 75-69-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ธ.ค. 2560 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 28 ธ.ค. 2560 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อภิพงศ์ ปิงยศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชิตร์ วรรณคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์กฤดิลดา ล้วนเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา นันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.วิลาสินี บุญธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 6 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ทิพารัตน์ สหตรงจิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.วีรนันท์ ไชยมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | | 26 | 26 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางสาวขนิษฐา เกตุสุวรรณ์ อาจารย์อภิพงศ์ ปิงยศ |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 26-26-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | กป (สมทบ) |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 302 | 716 | C | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 303 | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-35-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 404 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุทธิกานต์ คงคล้าย กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์วิชชุดา เอื้ออารี กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 308 2 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ ดร.ฐิติมา ศรีพร กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรพิมล พิมลรัตน์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 อาจารย์นาตาลี อาร์ ใจเย็น กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-12:00 | 302 | 716 | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 302 | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย |
| | | สำรองให้: | การประมง ชั้นปี 1 การประมง ปี 1 ขึ้นไป | 25-16-9 25-16-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ธ.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์พัชรินทร์ วิริยะสุขสวัสดิ์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 308 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรพิมล พิมลรัตน์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|