| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ ชัยพิบูลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ ชัยพิบูลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ ชัยพิบูลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 21 | 14 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 19 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 18 | 17 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ณัชวิชญ์ ติกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 09 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ณัชวิชญ์ ติกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 10 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.ณัชวิชญ์ ติกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 11 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 108 ห้อง SE(ดินปุ๋ย) 202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.มนสิชา อินทจักร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 108 ห้อง SE(ดินปุ๋ย) 202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์มุกริน หนูคง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 12 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-301 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 108 ห้อง SE(ดินปุ๋ย) 202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.มนสิชา อินทจักร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 108 ห้อง SE(ดินปุ๋ย) 202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์มุกริน หนูคง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 13 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-301 | 147 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์อดิศร สิทธิเวช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 14 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-301 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์อดิศร สิทธิเวช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 15 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-301 | 147 | C | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.อารดี อภิวงค์งาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กาญจนา นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 16 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-301 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล นางภานรินทร์ ปรีชาวัฒนากร |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.อารดี อภิวงค์งาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กาญจนา นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | N104:811 | 811 | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-12:00 | ST105 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เอกอาทิตย์ ฤทธิเดชยิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นิติกาญจน์ นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายธวัชชัย ชัยธวัชวิถี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | N104:811 | 811 | C | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | ST105 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 1 | 43-43-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เอกอาทิตย์ ฤทธิเดชยิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นิติกาญจน์ นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายธวัชชัย ชัยธวัชวิถี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | N104:811 | 811 | C | 30 | 24 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | ST105 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 1 เทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปี 1 | 15-15-0 6-6-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เอกอาทิตย์ ฤทธิเดชยิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นิติกาญจน์ นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายธวัชชัย ชัยธวัชวิถี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | N104:811 | 811 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-16:00 | ST105 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 10 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | กป60 รหัส 1-36 |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | N104:811 | 811 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | ST105 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 3 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 10 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | กป60 รหัส 37-80 |
|
| 06 | | พุธ | 13:00-15:00 | 207 : 801 | 801 | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|