| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 2309 | 105 | C | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 2306 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.นเร ผิวนิ่ม |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นเร ผิวนิ่ม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ ตาลดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 2309 | 105 | C | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 2306 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.นเร ผิวนิ่ม |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นเร ผิวนิ่ม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ ตาลดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 2309 | 105 | C | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 2306 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.นเร ผิวนิ่ม |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-502 31 ก.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นเร ผิวนิ่ม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 2 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ นายสัตวแพทย์ภาณุพงศ์ มหาพรหม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กมลเนตร ศรีธิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ ตาลดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 2309 | 105 | C | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 2306 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.นเร ผิวนิ่ม |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ นายสัตวแพทย์ภาณุพงศ์ มหาพรหม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กมลเนตร ศรีธิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | พฤหัสบดี | 09:00-10:00 | N108:811 | 811 | C | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-15:00 | N101:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ST103 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 3 | 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N203:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 811 ห้อง N103:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นิติกาญจน์ นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 09:00-10:00 | N108:811 | 811 | C | 20 | 14 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-15:00 | N101:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | ST103 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปี 2 | 14-12-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N203:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 811 ห้อง N103:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นิติกาญจน์ นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|