| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พัชราภรณ์ บุญทามา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปารดา เดชะประทุมวัน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 15:00-17:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 98 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พัชราภรณ์ บุญทามา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยภัทร ชัยชมพู |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 13:00-15:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปวันรัตน์ บัวเจริญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปวันรัตน์ บัวเจริญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 74 | 74 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยภัทร ชัยชมพู |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยธิดา ชัยวงค์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พงษ์ศักดิ์ รวมทรัพย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุมาวดี จันทร์ศรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 16 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทนี กันโฑ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 17 | | พุธ | 08:00-10:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทนี กันโฑ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 18 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ห้องคอม C | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พงษ์ศักดิ์ รวมทรัพย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 19 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิลลา กิติกรวรเดช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 20 | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ห้องคอม C | 125 | C | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุมาวดี จันทร์ศรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | พุธ | 10:00-12:00 | ห้องคอม B | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทนี กันโฑ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 15:00-17:00 | ห้องคอม A | 125 | L | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทนี กันโฑ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาส่งเสริมฯ |
|
| 02 | | เสาร์ | 15:00-17:00 | ห้องคอม B | 125 | L | 55 | 38 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ รป ปี3 |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | C1 COM : 801 | 801 | L | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | การตลาด ชั้นปี 3 | 16-16-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N102:811 2 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N101:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N102:811 3 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N101:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัฐพงศ์ ปกแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | กป 2 ปี 59 |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | C3 COM : 801 | 801 | C | 47 | 46 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 3 | 47-46-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N103:811 2 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N102:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.น้ำฝน รักประยูร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N103:811 3 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N102:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัฐพงศ์ ปกแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เอกอาทิตย์ ฤทธิเดชยิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | เลขที่ 1-49 |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | C3 COM : 801 | 801 | C | 47 | 45 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 3 | 47-45-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N103:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.น้ำฝน รักประยูร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N103:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.เอกอาทิตย์ ฤทธิเดชยิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | เลขที่ 50-97 |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | C1 COM : 801 | 801 | L | 22 | 22 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อลิษา อินจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ชั้นปี 3 | 22-22-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N204:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N203:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ศิริโสภา อินขะ วรรณวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | C1 COM : 801 | 801 | L | 25 | 24 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อลิษา อินจันทร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 3 เทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปี 3 | 13-13-0 9-9-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N204:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N204:811 3 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N203:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ศิริโสภา อินขะ วรรณวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อลิษา อินจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | C1 COM : 801 | 801 | C | 36 | 33 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อลิษา อินจันทร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 3 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 4 | 29-28-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N208:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญาพร อายุมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลักขณา พันธุ์แสนศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N204:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อลิษา อินจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | | 50 | 34 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ฐิติมา ศรีพร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ชั้นปี 3 การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 2 ขึ้นไป การประมง ปี 2 ขึ้นไป การประมง ชั้นปี 3 | 50-15-35 50-0-50 50-4-46 50-13-37 50-0-50 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ณัชพัฒน์ สุขใส กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธนา สว่างอารมย์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|