| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 73 | 72 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยธิดา ชัยวงค์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 71 | 70 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 15:00-17:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 71 | 71 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุมาวดี จันทร์ศรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 71 | 70 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วัสพล วงษ์ดีไทย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ดาว แสงบุญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พุธ | 10:00-12:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 72 | 72 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิมพ์วลัญช์ สิทธิเดช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 13:00-15:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 69 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วนิดา เลิศวรปรีชา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 71 | 71 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปารดา เดชะประทุมวัน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 69 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุมาวดี จันทร์ศรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 72 | 72 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มารียาดาร์ ธีดาอักษรสกุลส์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 71 | 71 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มารียาดาร์ ธีดาอักษรสกุลส์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เปิดที่ 15 กลุ่ม ขาดนศ.บริหารท้องถิ่น อีก 25 คน |
|
| 16 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์รงรวง ภาษยะวรรณ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 17 | | พุธ | 08:00-10:00 | ห้องคอม A | 125 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิมพ์วลัญช์ สิทธิเดช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 15:00-17:00 | ห้องคอม C | 125 | L | 55 | 52 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิมพ์วลัญช์ สิทธิเดช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ รศ ปี3 |
|
| 02 | | อาทิตย์ | 13:00-15:00 | ห้องคอม B | 125 | L | 55 | 34 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิมพ์วลัญช์ สิทธิเดช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ รศ ปี4 |
|
| 03 | | อาทิตย์ | 15:00-17:00 | ห้องคอม B | 125 | L | 55 | 36 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิมพ์วลัญช์ สิทธิเดช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ รป ปี4 |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 304/2 | 801 | L | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 4 | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ศรายุทธ ตรีรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์อลิษา อินจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 5 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | เลขที่ 1-52 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 304/2 | 801 | L | 41 | 38 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 4 | 41-38-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ศรายุทธ ตรีรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์อลิษา อินจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 5 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ประไพพรรณ กิ้วเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | เลขที่ 53-100 |
|
| 03 | | อังคาร | 15:00-17:00 | C3 COM : 801 | 801 | L | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 4 ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ ชั้นปี 4 เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 4 | 8-8-0 8-8-0 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญาพร อายุมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ศรายุทธ ตรีรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์อลิษา อินจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 5 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ทิพารัตน์ สหตรงจิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ประไพพรรณ กิ้วเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 304/2 | 801 | L | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 3 | 43-43-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ประกิตต์ โกะสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัฐพงศ์ ปกแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-12:00 | C3 COM : 801 | 801 | L | 48 | 45 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 4 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 3 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 4 ขึ้นไป | 22-22-0 20-20-0 3-2-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ประกิตต์ โกะสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัฐพงศ์ ปกแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 06 | | พุธ | 08:00-10:00 | 304/2 | 801 | L | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 4 | 43-43-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 31 ก.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อภิพงศ์ ปิงยศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 5 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธรรมศักดิ์ พันธุ์แสนศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | | 80 | 71 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ฐิติมา ศรีพร |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 3 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 4 | 60-16-44 60-35-25 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 401 3 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ชรินทร ศรีวิฑูรย์ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ ดร.ณัชพัฒน์ สุขใส กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์วิชชุดา เอื้ออารี กรรมการกำกับห้องสอบ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธนา สว่างอารมย์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|