| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 14:30-16:00 | Lab คณิต 4 | 105 | C | 70 | 55 | 15 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:30-16:00 | Lab คณิต 4 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัดพงศ์ อวิโรธนานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | Lab คณิต 4 | 105 | C | 70 | 63 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | Lab คณิต 4 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.วันจักร สาทสนิท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศุภณัฐ กาญจนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สายัณห์ อุ่นนันกาศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.อุดมลักขณ์ ธรรมปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วลัยลดา ถาวรมงคลกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 80-501 | 147 | C | 84 | 84 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 80-501 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.วันจักร สาทสนิท |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 1 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรศักดิ์ กุยมาลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.วันจักร สาทสนิท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศุภณัฐ กาญจนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 3 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.วันจักร สาทสนิท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สายัณห์ อุ่นนันกาศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิชชยานิดา คำวิชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.อุดมลักขณ์ ธรรมปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วลัยลดา ถาวรมงคลกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | อังคาร | 11:00-12:30 | วิทย์ 2506 | 105 | C | 73 | 69 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | วิทย์ 2506 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | นางสาวชลิตดา มัธยมบุรุษ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์เสาวรีย์ ชัยวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุษารัตน์ รัตนคำนวณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 105 : 801 | 801 | C | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 105 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปี 1 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 1 | 7-7-0 16-16-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 811 ห้อง N201:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|