| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศร403 | 125 | C | 128 | 128 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศร403 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ปารดา เดชะประทุมวัน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์กฤษฏิ์ สุรนัคครินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศร304 | 125 | C | 121 | 75 | 46 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศร304 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จารุลักษณ์ งามลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ชวโรจน์ ใจสิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร306 | 125 | C | 120 | 119 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วัสพล วงษ์ดีไทย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สัตยา ตันจันทร์พงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ปิยธิดา อำนวยการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร302 | 125 | C | 120 | 117 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร302 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.แพรวพรรณ จอมงาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.รนกร สุภจินต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศร306 | 125 | C | 120 | 98 | 22 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์น้ำเพ็ชร วินิจฉัยกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศร403 | 125 | C | 120 | 117 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร403 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 11 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์รงรวง ภาษยะวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศัณสนี ชุมนุมมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ปวันรัตน์ บัวเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 07 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 80-301 | 147 | C | 120 | 77 | 43 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 80-301 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดิศสกุล อึ้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | อังคาร | 15:00-17:00 | TBA(วิทย์) | 105 | C | 120 | 0 | 120 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | TBA(วิทย์) | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศร302 | 125 | C | 120 | 120 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศร302 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.กิตยุตม์ กิตติธรสกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ธนรักษ์ เมฆขยาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์เสาวรีย์ ชัยวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 10 | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศร302 | 125 | C | 120 | 120 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศร302 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 11 ต.ค. 2560 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.กิตยุตม์ กิตติธรสกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์จิราภรณ์ ศรีนาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริพร มณีชูเกตุ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oรองศาสตราจารย์ธนรักษ์ เมฆขยาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์เสาวรีย์ ชัยวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 130 | 104 | 26 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 303/2 : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางสาวขนิษฐา เกตุสุวรรณ์ อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ชั้นปี 1 บัญชี ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 11-11-0 26-26-0 30-29-1 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2560 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ทิพารัตน์ สหตรงจิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ประกิตต์ โกะสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เอกอาทิตย์ ฤทธิเดชยิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 402 | 716 | C | 60 | 44 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 402 | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 60-11-49 60-16-44 60-15-45 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์วิชชุดา เอื้ออารี หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธนา สว่างอารมย์ กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์เบญจมาศ ณ ทองแก้ว กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|