| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 11:00-12:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | 70 | 68 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีรวรรณ พัชรประกิติ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุไรลักษมณ์ สิงห์ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กอบลาภ อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.บงกชมาศ เอกเอี่ยม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริพร มณีชูเกตุ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 15:00-16:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | 70 | 42 | 28 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุไรลักษมณ์ สิงห์ทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุไรลักษมณ์ สิงห์ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กอบลาภ อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.บงกชมาศ เอกเอี่ยม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริพร มณีชูเกตุ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 70 | 61 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กมลเทพ มีคำ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กมลเทพ มีคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปริญ คงกระพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กมลเทพ มีคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพัตรา วงศ์แสนใหม่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 70 | 63 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กมลเทพ มีคำ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.อนุกุล บุญเลิศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์จิราภรณ์ ศรีนาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุรัสกร นันทดิลก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ ใบไม้ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สมคิด ดีจริง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 75 | 74 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กมลเทพ มีคำ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.อนุกุล บุญเลิศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์จิราภรณ์ ศรีนาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุรัสกร นันทดิลก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ ใบไม้ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สมคิด ดีจริง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 06 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 75 | 75 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กมลเทพ มีคำ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จินตนา จูมวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ กรรเชียง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะ พละปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 07 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | 75 | 72 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีรวรรณ พัชรประกิติ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เยาวลักษณ์ คงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวาลี ชมภูรัตน์ ธฤติธนเกียรติ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | 70 | 68 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุไรลักษมณ์ สิงห์ทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.พิลาศลักษณ์ ศรแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อภิญญา ฤทธิโพธิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อรรถวิท ชังคมานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 09 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 70 | 60 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปริศญารัตณ์ สังกะเพศ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC402 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.พิลาศลักษณ์ ศรแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ปริศญารัตณ์ สังกะเพศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อภิญญา ฤทธิโพธิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีระพล เสนพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อรรถวิท ชังคมานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ปริศญารัตณ์ สังกะเพศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิชชยานิดา คำวิชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-09:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เจนจิรา ทิพย์ชะ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC402 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.ปริศญารัตณ์ สังกะเพศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.เจนจิรา ทิพย์ชะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.อัคราชัย เสมมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีระพล เสนพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC402 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ปริศญารัตณ์ สังกะเพศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์พิชชยานิดา คำวิชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ศิริโสภา สันติทฤษฎีกร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 11 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | 80-501 | 147 | C | 80 | 80 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | 80-501 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.เกรียงไกร ราชกิจ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.เกรียงไกร ราชกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 Oอาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.เกรียงไกร ราชกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะนุช เนียมทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 12 | | อังคาร | 13:00-14:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 81 | 80 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.เกรียงไกร ราชกิจ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.เกรียงไกร ราชกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 Oอาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.เกรียงไกร ราชกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะนุช เนียมทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 13 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 80 | 80 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เจนจิรา ทิพย์ชะ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-409 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-408 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-408 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-409 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.เจนจิรา ทิพย์ชะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุดาพร ตงศิริ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 14 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 83 | 82 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | วิทย์ 1108 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.เกรียงไกร ราชกิจ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-303 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัลลิกา ราชกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.ดารา ภูสง่า อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ แก้วคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์กฤษฏิ์ สุรนัคครินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 501 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ก่องกาญจน์ ดุลยไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ ศิริบูรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เนตรนภา อินสลุด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 15 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | 75 | 75 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีรวรรณ พัชรประกิติ |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 501 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 503 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัลลิกา ราชกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีรวรรณ พัชรประกิติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์กฤษฏิ์ สุรนัคครินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oรองศาสตราจารย์ ดร.พุฒิสรรค์ เครือคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 501 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีรวรรณ พัชรประกิติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พาสน์ ปราโมกข์ชน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ ศิริบูรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 16 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | Lab IT 3202-2 | 105 | C | 54 | 54 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | Lab IT 3202-2 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุไรลักษมณ์ สิงห์ทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์พรทิพย์ จันทร์ราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ฐาปกรณ์ เครือระยา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุไรลักษมณ์ สิงห์ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.นทีทิพย์ สรรพตานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาเทคโนโลยีสารสนเทศ ชั้นปี 1 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:30 | N204:811 | 811 | C | 75 | 73 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:30 | N204:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 1 | 27-27-0 43-43-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธรรมศักดิ์ พันธุ์แสนศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | 115 : 801 | 801 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | 115 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 37-36-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 4 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 6 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธรรมศักดิ์ พันธุ์แสนศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:30 | N207:811 | 811 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | N207:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 37-37-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 4 ส.ค. 2560 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 6 ต.ค. 2560 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์กฤดิลดา ล้วนเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|