| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 80-201 | 147 | C | 450 | 328 | 122 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กิตติคุณ พระกระจ่าง อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร สมุทรวชิรวงษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 23 ส.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 23 ส.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร สมุทรวชิรวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.จิตราพร งามพีระพงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 22 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 22 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.จุฑามาศ มณีวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐดนัย ลิขิตตระการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เทิดศักดิ์ โทณลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หนึ่งหทัย ชัยอาภร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 80-201 | 147 | C | 450 | 445 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู อาจารย์กัญญา บุตราช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร สมุทรวชิรวงษ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 23 ส.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 23 ส.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 23 ส.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.พิชามญชุ์ ลิ่มเจริญชาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 22 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 22 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 22 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กิตติคุณ พระกระจ่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กาญจนา นาคประสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ ตาลดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทวีศักดิ์ จันทร์งาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หยาดฝน ทนงการกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศร201_1 | 125 | C | 120 | 99 | 21 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศร201_1 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์ ดร.พิชามญชุ์ ลิ่มเจริญชาติ อาจารย์กัญญา บุตราช รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.กิตติคุณ พระกระจ่าง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร สมุทรวชิรวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | การเรียนการสอนเป็นภาษาอังกฤษ |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 07:00-09:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 60 | 49 | 11 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 09:00-11:00 | วิทย์ 2105 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หนึ่งหทัย ชัยอาภร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์ ดร.สุรีย์พร สราภิรมย์ รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาส่งเสริมและพัฒนาการเกษตร |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-12:00 | 208 : 801 | 801 | C | 70 | 66 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | 208 : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สินีนาฏ สองศรี อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์ ดร.จิรพงศ์ ศรศักดานุภาพ |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 67-65-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2561 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 23 ส.ค. 2561 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 23 ส.ค. 2561 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญาพร อายุมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 24 ต.ค. 2561 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สินีนาฏ สองศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 304 | 716 | C | 20 | 20 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 305 | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยนุช จันทรัมพร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 15-15-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|