| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-12:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พิสุทธิ์ กลิ่นขจร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุบรรณ ฝอยกลาง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-12:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พิสุทธิ์ กลิ่นขจร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุบรรณ ฝอยกลาง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-12:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | 3404 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พิสุทธิ์ กลิ่นขจร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุบรรณ ฝอยกลาง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | 3404 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์จักรพงษ์ พิมพ์พิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 44 | 43 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์จักรพงษ์ พิมพ์พิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 44 | 44 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | 3404 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราพร โรจน์ทินกร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราพร โรจน์ทินกร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 42 | 36 | 6 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | 3404 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรี สิงหะวาระ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | 3403 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรี สิงหะวาระ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:00 | N201:811 | 811 | C | 30 | 20 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | N201:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | ST101 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 22-20-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|