| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | สังคม 207 | 102 | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | สังคม 207 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สัตวแพทย์หญิง ดร.พชรพร ตาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ไพศาล กาญจนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ ศิริบูรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | สังคม 212 | 102 | C | 45 | 40 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | สังคม 212 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มารียาดาร์ ธีดาอักษรสกุลส์ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สัตวแพทย์หญิง ดร.พชรพร ตาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ไพศาล กาญจนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ ศิริบูรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | สังคม 213 | 102 | C | 45 | 35 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | สังคม 213 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สัตวแพทย์หญิง ดร.พชรพร ตาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ไพศาล กาญจนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ ศิริบูรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | สังคม 217 | 102 | C | 45 | 36 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | สังคม 217 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สัตวแพทย์หญิง ดร.พชรพร ตาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ไพศาล กาญจนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ ศิริบูรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-10:00 | สังคม 202 | 102 | C | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | สังคม 202 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ จตุรงค์ล้ำเลิศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ศร402 | 125 | C | 45 | 36 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ จตุรงค์ล้ำเลิศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | สังคม 207 | 102 | C | 45 | 36 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สังคม 207 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วินิตรา ลีละพัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์มารียาดาร์ ธีดาอักษรสกุลส์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | สังคม 212 | 102 | C | 45 | 37 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สังคม 212 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มารียาดาร์ ธีดาอักษรสกุลส์ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วินิตรา ลีละพัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์มารียาดาร์ ธีดาอักษรสกุลส์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | สังคม 213 | 102 | C | 45 | 31 | 14 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สังคม 213 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ภรนาลินท์ สิงหบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายWilliam John Mckenzie อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 10 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | สังคม 217 | 102 | C | 45 | 34 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สังคม 217 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ภรนาลินท์ สิงหบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 OนายWilliam John Mckenzie อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 11 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร305 | 125 | C | 45 | 39 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ภรนาลินท์ สิงหบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 OนายWilliam John Mckenzie อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 12 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร402 | 125 | C | 45 | 35 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ศรัณย์ จันทร์ทะเล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ ศิลมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 13 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | สังคม 207 | 102 | C | 45 | 40 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | สังคม 207 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ศรัณย์ จันทร์ทะเล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ ศิลมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 14 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | สังคม 212 | 102 | C | 45 | 36 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | สังคม 212 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.พิชญ์ จิตต์ภักดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 15 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | สังคม 213 | 102 | C | 45 | 39 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | สังคม 213 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กนกวรรณ สัมพันธ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.พิชญ์ จิตต์ภักดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 16 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | สังคม 217 | 102 | C | 45 | 38 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | สังคม 217 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์เวลิกา มามูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิกร มหาวัน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์เวลิกา มามูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นพพร บุญปลอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 17 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศร305 | 125 | C | 45 | 37 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เวลิกา มามูล |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์เวลิกา มามูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิกร มหาวัน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์เวลิกา มามูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ภัทธีรา อินใจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นพพร บุญปลอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ว่าที่ร้อยเอก ดร.จิระชัย ยมเกิด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 18 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศร402 | 125 | C | 45 | 0 | 45 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 19 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-408 | 147 | C | 45 | 35 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-408 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์เวลิกา มามูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิกร มหาวัน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ภัทธีรา อินใจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ว่าที่ร้อยเอก ดร.จิระชัย ยมเกิด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 20 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-409 | 147 | C | 45 | 35 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-409 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปวันรัตน์ บัวเจริญ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ปวันรัตน์ บัวเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิวรัตน์ กุศล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณวิมล นาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 21 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | สังคม 207 | 102 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | สังคม 207 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ปวันรัตน์ บัวเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิวรัตน์ กุศล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณวิมล นาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 22 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | สังคม 212 | 102 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | สังคม 212 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิคม มูลเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์กนกวรรณ สัมพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัวเรียม มณีวรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 23 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | สังคม 213 | 102 | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | สังคม 213 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กนกวรรณ สัมพันธ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิคม มูลเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์กนกวรรณ สัมพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัวเรียม มณีวรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 24 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | สังคม 217 | 102 | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | สังคม 217 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิคม มูลเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์กนกวรรณ สัมพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัวเรียม มณีวรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 25 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร305 | 125 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เวลิกา มามูล |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 102 ห้อง สังคม 106 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.วาธิณี อินทรพงษ์นุวัฒน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 102 ห้อง สังคม 106 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ก่องกาญจน์ ดุลยไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 26 | | อังคาร | 15:00-17:00 | สังคม 205 | 102 | C | 45 | 32 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สังคม 205 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.จิตราพร งามพีระพงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ดริญญา มูลชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ปิยธิดา อำนวยการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 27 | | อังคาร | 08:00-10:00 | สังคม 207 | 102 | C | 45 | 39 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | สังคม 207 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.จิตราพร งามพีระพงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ดริญญา มูลชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ปิยธิดา อำนวยการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 28 | | อังคาร | 08:00-10:00 | สังคม 212 | 102 | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | สังคม 212 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กนกวรรณ สัมพันธ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.จิตราพร งามพีระพงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ดริญญา มูลชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ปิยธิดา อำนวยการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 29 | | อังคาร | 08:00-10:00 | สังคม 213 | 102 | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | สังคม 213 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 126 ห้อง PT118 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์อนงค์กร เทรล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ แก้วคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 126 ห้อง PT118 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินัย วิริยะอลงกรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 30 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศร402 | 125 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เวลิกา มามูล |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 126 ห้อง PT118 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์อนงค์กร เทรล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ แก้วคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 126 ห้อง PT118 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินัย วิริยะอลงกรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 31 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศร305 | 125 | C | 45 | 41 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-408 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์อภิไทย แก้วจรัส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-408 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จอมสุดา ดวงวงษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 32 | | อังคาร | 08:00-10:00 | สังคม 217 | 102 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | สังคม 217 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิลลา กิติกรวรเดช |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์จิลลา กิติกรวรเดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์จิลลา กิติกรวรเดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สายัณห์ อุ่นนันกาศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 33 | | อังคาร | 10:00-12:00 | สังคม 217 | 102 | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | สังคม 217 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิลลา กิติกรวรเดช |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์จิลลา กิติกรวรเดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์จิลลา กิติกรวรเดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สายัณห์ อุ่นนันกาศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 34 | | อังคาร | 10:00-12:00 | สังคม 212 | 102 | C | 45 | 36 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | สังคม 212 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กนกวรรณ สัมพันธ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์กนกวรรณ สัมพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.แพรวพรรณ จอมงาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนศิษฏ์ วงศ์ศิริอำนวย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 35 | | อังคาร | 10:00-12:00 | สังคม 213 | 102 | C | 45 | 32 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | สังคม 213 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์กนกวรรณ สัมพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.แพรวพรรณ จอมงาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนศิษฏ์ วงศ์ศิริอำนวย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 36 | | อังคาร | 10:00-12:00 | สังคม 209 | 102 | C | 45 | 35 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | สังคม 209 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เวลิกา มามูล |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์กานต์ ทิพยาไกรศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์จิราภรณ์ ศรีนาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อานุภาพ วรรณคนาพล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 37 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศร305 | 125 | C | 45 | 32 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์กานต์ ทิพยาไกรศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์จิราภรณ์ ศรีนาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อานุภาพ วรรณคนาพล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 38 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศร402 | 125 | C | 45 | 0 | 45 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 39 | | อังคาร | 13:00-15:00 | สังคม 207 | 102 | C | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สังคม 207 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์กานต์ ทิพยาไกรศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์จิราภรณ์ ศรีนาค อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อานุภาพ วรรณคนาพล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 40 | | อังคาร | 13:00-15:00 | สังคม 212 | 102 | C | 45 | 40 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สังคม 212 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ธีรภัทร จิโน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ปวันรัตน์ บัวเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.วัชรีวรรณ ชาติพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00-15:00 | สังคม 213 | 102 | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สังคม 213 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปวันรัตน์ บัวเจริญ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ธีรภัทร จิโน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ปวันรัตน์ บัวเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.วัชรีวรรณ ชาติพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 42 | | อังคาร | 13:00-15:00 | สังคม 217 | 102 | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สังคม 217 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ภคมน ปินตานา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ศรัณย์ จันทร์ทะเล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.วลัยลดา ถาวรมงคลกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 43 | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศร305 | 125 | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มารียาดาร์ ธีดาอักษรสกุลส์ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ภคมน ปินตานา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ศรัณย์ จันทร์ทะเล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.วลัยลดา ถาวรมงคลกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 44 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | สังคม 211 | 102 | C | 45 | 39 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | สังคม 211 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนงค์กร เทรล |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์วัชรียา บำรุงคีรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์วาสิดา สาวงศ์ทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์อนงค์กร เทรล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.จักรพงษ์ พวงงามชื่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 45 | | อังคาร | 15:00-17:00 | สังคม 207 | 102 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สังคม 207 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์วัชรียา บำรุงคีรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์วาสิดา สาวงศ์ทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์อนงค์กร เทรล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.จักรพงษ์ พวงงามชื่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 46 | | อังคาร | 15:00-17:00 | สังคม 212 | 102 | C | 45 | 35 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สังคม 212 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ชุดาภัค ชัยชมพู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์เสาวรีย์ ชัยวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 47 | | อังคาร | 15:00-17:00 | สังคม 213 | 102 | C | 45 | 41 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สังคม 213 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ชุดาภัค ชัยชมพู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์เสาวรีย์ ชัยวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 48 | | อังคาร | 15:00-17:00 | สังคม 217 | 102 | C | 45 | 35 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สังคม 217 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์มารียาดาร์ ธีดาอักษรสกุลส์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ชุดาภัค ชัยชมพู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรสุดา เผือกใจแผ้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์เสาวรีย์ ชัยวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 49 | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศร305 | 125 | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มารียาดาร์ ธีดาอักษรสกุลส์ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์มารียาดาร์ ธีดาอักษรสกุลส์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรสุดา เผือกใจแผ้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 50 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | สังคม 211 | 102 | C | 45 | 32 | 13 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สังคม 211 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนงค์กร เทรล |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์มารียาดาร์ ธีดาอักษรสกุลส์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรสุดา เผือกใจแผ้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 08:00-10:00 | SAS301 | 142 | C | 30 | 4 | 26 | W | | |
| | | เสาร์ | 10:00-12:00 | SAS301 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ รปศ.ตกค้าง |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 113 : 801 | 801 | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | S1.LAB : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N102:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.จิรพงศ์ ศรศักดานุภาพ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัชฌิมา ศุภวิมลพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 12 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลักขณา พันธุ์แสนศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | กปเลขที่1-43 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 105 : 801 | 801 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | S2.LAB : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อโนชา สุภาวกุล |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 36-34-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 14 ม.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.แหลมไทย อาษานอก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 12 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.เอกอาทิตย์ ฤทธิเดชยิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อโนชา สุภาวกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | กปเลขที่ 44-86 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | S2.LAB : 801 | 801 | C | 51 | 50 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 115 : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 ชีววิทยาประยุกต์ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร ชั้นปี 1 การจัดการชุมชน ชั้นปี 3 | 11-11-0 21-20-1 3-3-0 9-9-0 4-4-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์กษมา ถาอ้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศิริลักษณ์ สุขเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธรรมศักดิ์ พันธุ์แสนศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ผพ+พท+ชย+ทช |
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-12:00 | 113 : 801 | 801 | C | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | S1.LAB : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ประยุกต์เพื่อการพัฒนาชุมชน ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 1 การตลาด ชั้นปี 1 | 7-6-1 17-16-1 16-15-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์กษมา ถาอ้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศิริลักษณ์ สุขเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธรรมศักดิ์ พันธุ์แสนศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ศย+กต+ทอ |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 113 : 801 | 801 | C | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | S1.LAB : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 1 | 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ผส |
|
| 06 | | อังคาร | 10:00-12:00 | S1.LAB : 801 | 801 | C | 57 | 56 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | 107 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 2 | 49-49-0 6-5-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 14 ม.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์กรรณิการ์ มอญแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | รศ |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 716 | C | 57 | 55 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภารวี ขจรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 50-24-26 50-14-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์วิชชุดา เอื้ออารี กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ ดร.วีรภรณ์ โตคีรี กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ฉันทวรรณ เอ้งฉ้วน กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัญญาภัค หล้าแหล่ง กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 716 | C | 50 | 42 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภารวี ขจรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ชั้นปี 1 | 50-8-42 50-10-40 50-16-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อำนาจ รักษาพล กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ปณิดา กันถาด กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วีรภรณ์ โตคีรี กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์เบญจมาศ ณ ทองแก้ว กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|