| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศกฬรับรอง2 | 110 | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศกฬรับรอง2 | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หากลงทะเบียนไม่ถึง 30 คน จะปิดกลุ่มอัตโนมัติ |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | สังคม 202 | 102 | C | 45 | 40 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | สังคม 202 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ศรัณย์ จันทร์ทะเล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หากลงทะเบียนไม่ถึง 30 คน จะปิดกลุ่มอัตโนมัติ |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศร305 | 125 | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หากลงทะเบียนไม่ถึง 30 คน จะปิดกลุ่มอัตโนมัติ |
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | สังคม 207 | 102 | C | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | สังคม 207 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หากลงทะเบียนไม่ถึง 30 คน จะปิดกลุ่มอัตโนมัติ |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-505 | 147 | C | 47 | 39 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-505 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หากลงทะเบียนไม่ถึง 30 คน จะปิดกลุ่มอัตโนมัติ |
|
| 06 | | อังคาร | 10:00-12:00 | สังคม 213 | 102 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | สังคม 213 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หากลงทะเบียนไม่ถึง 30 คน จะปิดกลุ่มอัตโนมัติ |
|
| 07 | | อังคาร | 15:00-17:00 | สังคม 217 | 102 | C | 45 | 35 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สังคม 217 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หากลงทะเบียนไม่ถึง 30 คน จะปิดกลุ่มอัตโนมัติ |
|
| 08 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | สังคม 213 | 102 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | สังคม 213 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หากลงทะเบียนไม่ถึง 30 คน จะปิดกลุ่มอัตโนมัติ |
|
| 09 | | อังคาร | 15:00-17:00 | สังคม 213 | 102 | C | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สังคม 213 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ศรัณย์ จันทร์ทะเล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หากลงทะเบียนไม่ถึง 30 คน จะปิดกลุ่มอัตโนมัติ |
|
| 10 | | อังคาร | 13:00-15:00 | สังคม 213 | 102 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สังคม 213 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หากลงทะเบียนไม่ถึง 30 คน จะปิดกลุ่มอัตโนมัติ |
|
| 11 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | สังคม 217 | 102 | C | 45 | 30 | 15 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | สังคม 217 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หากลงทะเบียนไม่ถึง 30 คน จะปิดกลุ่มอัตโนมัติ |
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 80-506 | 147 | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 80-506 | 147 | R | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หากลงทะเบียนไม่ถึง 30 คน จะปิดกลุ่มอัตโนมัติ |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | S1.LAB : 801 | 801 | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | S1.LAB : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 | 13-12-1 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N204:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 17 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | กป+ผพ |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | S2.LAB : 801 | 801 | L | 50 | 38 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 107 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 2 | 38-37-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2561 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N208:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธรรมศักดิ์ พันธุ์แสนศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 17 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ละออทิพย์ นะโลกา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | ผส |
|