| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 18:00-20:00 | FT(ประมง) 1101 | 106 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-16:00 | ฟาร์มประมง | 106 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วาธิณี อินทรพงษ์นุวัฒน์ อาจารย์ ดร.ธเนศ แก้วกำเนิด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง นางณัฏฐกานต์ มุกดาจตุรพักตร์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ.สาขาการประมง 4 ปี รหัส 58 |
|
| 02 | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | FT 1302 | 106 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | ฟาร์มประมง | 106 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง อาจารย์ ดร.วาธิณี อินทรพงษ์นุวัฒน์ นางณัฏฐกานต์ มุกดาจตุรพักตร์ อาจารย์ ดร.ธเนศ แก้วกำเนิด |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ.สาขาการประมง 4 ปี รหัส 58 |
|
| 03 | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | FT 1302 | 106 | C | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | เสาร์ | 13:00-16:00 | FT 1302 | 106 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางณัฏฐกานต์ มุกดาจตุรพักตร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง อาจารย์ ดร.วาธิณี อินทรพงษ์นุวัฒน์ อาจารย์ ดร.ธเนศ แก้วกำเนิด |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนศ.ตกค้าง |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 305 | 716 | C | 55 | 41 | 14 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | LAB3 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ณัชพัฒน์ สุขใส |
| | | สำรองให้: | การประมง ชั้นปี 3 การประมง ปี 2 ขึ้นไป | 55-25-30 55-16-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 405 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ปณิดา กันถาด กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุทธิกานต์ คงคล้าย กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 405 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัญญาภัค หล้าแหล่ง กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|