| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | 80-402 | 147 | C | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พีรดา ประจงการ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | 80-402 | 147 | C | 60 | 43 | 17 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พีรดา ประจงการ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | 80-402 | 147 | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พีรดา ประจงการ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 80-402 | 147 | C | 60 | 33 | 27 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สนิท สิทธิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศนิ ไทรหอมหวล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ปิยธิดา ชัยวงค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-09:30 | 80-401 | 147 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | 80-401 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สนิท สิทธิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศนิ ไทรหอมหวล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ปิยธิดา ชัยวงค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 06 | | อังคาร | 11:00-12:30 | 80-402 | 147 | C | 60 | 53 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สนิท สิทธิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศนิ ไทรหอมหวล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ปิยธิดา ชัยวงค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 07 | | อังคาร | 13:00-14:30 | 80-402 | 147 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์พีรดา ประจงการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หนึ่งหทัย ชัยอาภร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายWilliam John Mckenzie อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พีรดา ประจงการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Assistant Professor Dr.Jorge Fidel Barahona Caceres อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดิศสกุล อึ้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 08 | | อังคาร | 14:30-16:00 | 80-402 | 147 | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:30-16:00 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์พีรดา ประจงการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หนึ่งหทัย ชัยอาภร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 นายWilliam John Mckenzie อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พีรดา ประจงการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Assistant Professor Dr.Jorge Fidel Barahona Caceres อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดิศสกุล อึ้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 09 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | 80-401 | 147 | C | 60 | 45 | 15 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | 80-401 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ปิยธิดา ชัยวงค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ยุทธนา สุนันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ณัฐต์ณิชา สุขเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 10 | | อังคาร | 11:00-12:30 | 80-401 | 147 | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | 80-401 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ปิยธิดา ชัยวงค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ยุทธนา สุนันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ณัฐต์ณิชา สุขเกษม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 11 | | อังคาร | 09:30-11:00 | 80-401 | 147 | C | 60 | 30 | 30 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:30-11:00 | 80-401 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พาสน์ ปราโมกข์ชน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | 80-401 | 147 | C | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | 80-401 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พาสน์ ปราโมกข์ชน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | พฤหัสบดี | 08:30-10:00 | N104:811 | 811 | C | 100 | 84 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:30-10:00 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 2 เทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 1 เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร ชั้นปี 1 | 29-20-9 38-38-0 17-16-1 9-9-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.เกศินี วีรศิลป์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | 303 | 716 | C | 50 | 37 | 13 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | 303 | 716 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ฐิระ ทองเหลือ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ชั้นปี 1 การจัดการ ชั้นปี 3 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป | 50-8-42 50-6-44 50-12-38 50-8-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ฐิระ ทองเหลือ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุทธิกานต์ คงคล้าย กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชลดรงค์ ทองสง กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทธิรักษ์ ผลเจริญ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:30 | 303 | 716 | C | 50 | 33 | 17 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | 303 | 716 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ฐิระ ทองเหลือ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ชั้นปี 1 | 50-10-40 50-23-27 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 308 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เบญจมาศ ณ ทองแก้ว กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรพิมล พิมลรัตน์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 308 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ฐิระ ทองเหลือ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์อรวรรณ อินสตูล กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|