| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 02 | | | 30 | 0 | 30 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | พืชผักเลขที่ 25-50 |
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศริญณา มาปลูก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 08 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศริญณา มาปลูก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 18 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศริญณา มาปลูก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 10 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ศริญณา มาปลูก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 11 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | 3102 | 141 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.สิริวัฒน์ สาครวาสี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 12 | | จันทร์ | 13:00-14:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 15 | 15 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.สิริวัฒน์ สาครวาสี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 13 | | จันทร์ | 13:00-14:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.สิริวัฒน์ สาครวาสี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 14 | | จันทร์ | 13:00-14:00 | 3102 | 141 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.สุภาพร ดาวทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 15 | | จันทร์ | 13:00-14:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 19 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.สุภาพร ดาวทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 16 | | จันทร์ | 10:00-11:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.สุภาพร ดาวทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | AT 102 | 814 | C | 45 | 40 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | ST206 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 2 | 38-38-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 18 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 15 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ศรายุทธ ตรีรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | ผส |
|