| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:00 | 3102 | 141 | C | 32 | 30 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาวิณี อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ทิพย์วดี โพธิ์สิทธิพรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:00 | 3102 | 141 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาวิณี อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ทิพย์วดี โพธิ์สิทธิพรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 24 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาวิณี อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ทิพย์วดี โพธิ์สิทธิพรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | พืชผักเลขที่ 1-24 |
|
| 04 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 23 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาวิณี อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ทิพย์วดี โพธิ์สิทธิพรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | พืชผักเลขที่ 25-50 |
|
| 05 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 26 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พาสน์ ปราโมกข์ชน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิไลวรรณ พรประสิทธิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ แก้วคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | พืชผักเลขที่ 51-73 |
|
| 06 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พาสน์ ปราโมกข์ชน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิไลวรรณ พรประสิทธิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ แก้วคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ไม้ผลเลขที่ 1-26 |
|
| 07 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พาสน์ ปราโมกข์ชน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิไลวรรณ พรประสิทธิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ แก้วคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ไม้ผลเลขที่ 27-52 |
|
| 08 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 30 | 21 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พาสน์ ปราโมกข์ชน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิไลวรรณ พรประสิทธิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ แก้วคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ไม้ผลเลขที่ 53-78 |
|