| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | วิทย์ 2311 | 105 | C | 36 | 32 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 2304 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลินดา อริยเดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.เทิดศักดิ์ โทณลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | วิทย์ 2311 | 105 | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 2304 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลินดา อริยเดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.เทิดศักดิ์ โทณลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | วิทย์ 2311 | 105 | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 2304 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์ ดร.อนุกุล บุญเลิศ |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.อนุกุล บุญเลิศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | N109:811 | 811 | C | 20 | 15 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ST101 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 2 | 15-15-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2562 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|